Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK akiri CCM ni nyoka aliyezeeka.....................

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Feb 6, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 41,263
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 63
    [​IMG] Mwenyekiti wa CCM taifa Rais Jakaya Kikwete akihutubia wakati wa kilele cha maadhimisho ya miaka 34 ya chama hicho yaliyofanyika kwenye Uwanja wa Jamhuri mjini Dodoma.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 41,263
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 63
    Unapoona jemedari mkuu wa CCM anakiri chama chake kimejaa ghiliba kama nyoka mzee basi ujue mwisho wa safari ya chama hicho sasa umewadia...................................hata mkakati wa JK wa kulivua ngozi na kuwa na ngozi ya ujana siyo tiba ila kukifuta chama hicho na nchi ikaendelea mbele kwa mbele...........................
     
  3. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Nyoka mwenyewe koboko hahahahahaha
     
  4. C

    Chamkoroma JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm ni chatu lilomeza na kuwakokota mafisadi akiwepo makamba, unle EPA, kagoda manji na ufadhili wa kuwadanganya wadanganyiaka wa mtoto(yong) wakiafrica, na wengineo siku yao inafika.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 20,965
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 113
    Hivi hizi kauli zake kama za mpiga debe hua anazitoa wapi? yaani hana hatamshauri? mi naona nashindwa kabisa kumuelewa huyu jamaa, haya bana
     
  6. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 455
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm kwisha habari yake,na ningeshangaa kama jk asingeliona hilo,kila mwenye akili na asiye nayo kama jk analiona
    saa ya ukombozi
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 5,674
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 83
    Tambwe Hiza na Makamba kama nawaona vile.........safari imewadia achieni chama kwa vijana kiendeshwe kisomi zaidi...sio majungu.com/fitna
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,773
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 48
    ccm bye bye mmetunyonya vya kutosha. hamna sera zaidi ya ufisadi. bye bye the revolutionary party that never was!!!!!!
     
  9. c

    chetuntu R I P

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 955
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kakosea ni joka la kibisa.
     
  10. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 652
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 28
    all party leaders of ccm above 45yrs of age should resign with immediate effect.
    at least to remain as an opposition party in year 2015 election.
     
  11. l

    lily JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebu akalale huko hana lolote, nchi inajiendeleza yenyewe at thye moment! no kiongozi. wote wamelala:twitch:
     
  12. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu ni kunyonga wala sio nyoka leo nalipa dowans kesho silipi
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,299
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Hahaaaaaa joka la kibisa uwiiiii
     
  14. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,080
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 63
    Duh
     
  15. v

    vegule JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You are right mkuu, kama mbumbumbu huyu pia kaliona hilo basi ujue kufika 2015 ccm itakuwa imezikwa. Yafaa sasa wapiganaji wazidishe kasi ya kuwajulisha wananchi kwamba muda umefika kwa Tanzania kurejea mikononi mwao baada ya miaka mingi ya kushililiwa na mafisadi.
     

Share This Page