Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK akiombewa na wachungaji

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kipaji Halisi, Jan 13, 2012.

  1. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Wachungaji wa Kanisa la FCPT...wakimuombea Rais JK na nchi pia kuwa na Amani na Utulivu..

    picha zaidi IssaMichuzi.blogspot
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    nI JAMBO JEMA SANA!
    Amani kidunchu ya nchi hii inasababishwa na Watumishi wachache wanaokesha kuiomba kwa Mungu!
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    very strategic........ukiomba bila kuweka picha mbele, nani atajua kwamba unamuombea mkwerre?.
    ili kuuza sura..........lazima washikile picha, yani wanaiombea picha!!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    Kweli kuna umuhimu wa kumuombea tena sana
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    kwakweli. azidi kumbewa. mapepo yamtoke kama yapo. Mia
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Jk pepo lake haliwezi na wachungaji, Jk pepo lake linaitwa makata hili ni pepo baya humfanya mtu kuwa kama mwendawazimu katika mambo yake, pepo lake linafaa kuondolewa kwa nguvu ya umma ikiwezekana tuchukue na nyundo tugonge kichwa yake. Pepo makata ni baya sana
     
Loading...