Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk akiomba atutawale kipindi kingine cha 3

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hercule Poirot, Feb 28, 2012.

  1. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wakuu hivi mmewahi kufikiria au imewahi kukupitia ktk mawazo yako ikiwa Rais wetu Mheshimiwa sana Dk. Jakaya M. Kikwete akaomba kugombea tena Urais 2015 kwa mwanya/kisingizio cha kuwapo KATIBA MPYA (Kama ikiwa ishapita kabla ya 2015 - ujanja huo anaufanya sasa Abdoulaye Wade wa Senegal)....
    Wewe kama mwana JF na Mtz ikiwa itatokea hivyo (UWEZEKANO HUO UPO, SIJAWAHI KUMSIKIA MKULU KUZUNGUMZIA KUNGATUKA KIKATIBA 2015) una m,aoni gani? Na utachukua hatua gani ? Ni mawazo tu wajameni..
     
  2. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    NITAJIUA, madudu aliyotufanyia yanatosha
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usi jaribu kuwapa wananchi waliokuwa hoi dhana mbaya kama hizo.

    Kiama kinweza kikaja haraka zaidi. Sababu hafai, hafai, hafai na hafai kabisa.
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    nitaingia maabara
     
  5. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu andaa kitanzi kabisa.....amini kuna watz ambao watamuunga mkono vikiwemo vyombo vya habari
     
  6. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    What for?....wenzio wakiingia Pango la walanguzi(IKULU)
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mleta uzi anajua kabisa hiki ni kitu ambacho hakiwezekani ila kaona alete umbea tu!
     
  8. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,111
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mi ntamsupport.
     
  9. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mkuu doctore sio dhana mbaya mkuu haya mambo mbona ya kawaida kwa waafrika..angalia kinachotokea Swenegal.....UWEZEKANO HUO UPO HATA HAPA TZ...WAPAMBE WAKE JK WANAWEZA LIUNDIA HOJA HILI KWA KISINGIZIO CHA KATIBA MPYA MFUMO MPYA //hivyo yeye kutokufungwa na katiba ya zamani inayomzuia kugombea baada ya vipindi v2 vya urais
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    huyuhuyu mbayuwayu au mwingine? Huyu hapana,waosemwa wapole wabongo watakua kama paka vichaa!!
     
  11. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    MMBEYA SHANGAZI YAKO KABLA SIJASAHAU..........hivi uko dunia yangapi kengemaji wewe..huoni au hujasikia vituko vya RAIS WADE wa Senegal anayegombea kwa mara ya 3 kwa kisingizio cha katiba mpya......tupe maoni yako kuwa utafanyeje ikitokea hali kama hiyo...


    Mimi najaribu kuwazindua tu kuhusu uwezekano wa kitu kama hicho kutokea hapa TZ
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    katiba hairuhusu...period.


    Unaleta dhihaka za ushindani wa chadema na CCM huna hoja hapa.

    aseme anang'atuka wakati katiba iko wazi? katiba imeweka kikomo kwa nini aseme anang'atuka?

    Nani kasema katiba mpya itakuwa na vipindi vitatu? JK kasema katiba mpya itakuwa tayari April 26, 2014 siku ya kuadhimisha miaka 50 ya Muungano wa Tanzania. hapo ni mwaka mmoja kabla ya uchaguzi muda wa kuongeza kutawala utatoka wapi
     
  13. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kumbuka mkuu zaidi ya nusu ya wa tz hawakupiga kura mwaka 2010....mtu waweza sema watu hao hawana mwamko wa siasa na uchaguzi hapa bongo nini kitakachomzuia Mkulu kutuburuza kwa kipindi kingine? au wataka sema sasa watu wameaamka na hawampendi vasco wetu
     
  14. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Nampenda sana kikwete, hata akiwa Rais mara 10 yaani awe tu, niko radhi kabisa. usiniulize kafanya jambo gani jema ktk nchi hii sitakuambia hata moja, ingawa simaanishi kuwa hakufanya mazuri ktk utawala wake, wala simchukii kwa7bu ya mabaya yake, hapa pia simaanishi kwamba hana mabaya ktk uongozi wake! pengine 7bu za kumchukia zipo lakini me simchukii bali nampenda jamani huyu mtu pasi na 7bu, yaani nampenda tu....!!
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Rais WADE ndiye JK acha ushabiki wewe.
     
  16. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Tutamuacha aombe lakini tutamuadhibu this time kwa kura!!akiambulia kura zinazofaa kuhesabika,zitakuwa za wazee wa Dar es salaam!!!!
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Hata mimi nampenda wasiompenda wajinyonge babu weeeeeeeeeeee Jk katunyanyua wanawake hakuna Rais kama yeye japo mfumo dume bado umetuzingira.
     
  18. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hell NO, hata kumtoa kwa mtutu tutamtoa, utumbo aliotufanyia unatosha. Bora nchi isiwe na Rais kuliko kuwa na Kikwete.
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sijaona mantiki ya thread hii inaleta uchonganishi hapa
     
  20. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Sio dhihaka mkuu....inapoundwa katiba mpya ile ya zamani (inayomfunga kugombea vipindzaidi ya 2) inaacha kutumika, hivyo kwa mwanya huo- anautumia Rais Wade, na kuwepo kwa katiba mpya anaweza gombea kama candidate mpya kabisa.....labda ktk vifungu vya katiba hio mpya iweke bayana kuwa rais analiyemaliza utawala wake- yaani JK..hatoruhusiwa kugombea ktk uchaguzi wa mwaka 2015.......think again mkuu weka chuki yako pembeni mkuu na angalia hoja pamoja na uwezekano wa kutokea jambo hili hapa bongo......mifano hai tunayo kama inavyotokea hivi sasa Senegal..na ilivyokua Uganda jkwa M7 na Zimbabwe kwa mbabe Mugabe kama siokosei
     
Loading...