Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK akimpa zawadi ya kinyago Kaka baada ya mechi ya jana...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kigogo, Jun 8, 2010.

  1. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mweee kweli kazi ipo..yaaani rais kavumilia weeee mpaka kaamua kutafuta kakinyago ili mradi apeane mkono na kaka!!!! haya na huyu Ridhwan kafuata nini sasa hapa?mhh kazi ipo kwa kweli

    [​IMG]
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nilijua tu jk lazima aonane na kaka madhani hata yeye ana mkono ktk kuwaleta wale brazil
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hahaha, sasa kama yeye anapenda boli, si mwacheni afurahie jamani, kwanini afiche hisia zake? mimi naona safi tu kwa rais kupenda mpira kiasi hiki...na huyo Ridhiwani..anafanana mno na dingi yake,kasoro ufupi sijui kachukua kwa mamake?
     
  4. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is now a bit too much.
    If at all it was very necessary for the Brazilian football player(s) to be given (a) carving(s) then that is a job that could have been done by the minister with the appropriate portfolio!!

    Why does he have to stoop so low?

    I won't be surprised to hear that the presidents family and the rest of his (unofficial) entourage were given free/complimentary tickets but TFF did not deem it a matter of importance to grant the same opportunity to the less fortunate mwananchi - what with the stadium being only half full (empty?)

    I am waiting for one last excuse to hand in my green passport
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    UYO WA KULIA si ndo yule aliyewatukanaga yanga ati ni wapumbafu..hahaha. mkenya uyo...
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Jamaa kwa kujigonga tu!...hajambo
     
  7. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu hawezi mambo ya mhimu hata haya nayo yamshinde? Mwacheni jamani mtani wangu afanye kazi
     
  8. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JK anayo nafasi ya kumshika mkono Kaka, yule dogo Kombo kawa mbunifu kwa kuingia uwanjani kafanikisha azma yake lakini bado ananyea ndoo central, Kova muachie huyo jamaa aendelee na shule hizo ni hisia kama anazoonyesha JK na Riz hapa.Utasikia JK kashuka bondeni sasa hivi nyi ngojeni tu.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naskia almanusura na yeye JK aingie uwanjani amkumbatie Kaka ila yule jamaa alimwahi akaenda yeye.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Angekuwepo na Rhonadhino lazima nayeye angepewa chake.
    JK bana wangekaa siku 2 lazima wangekaribishwa kula menu pale Magogoni.
     
  11. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Riz alivyotoa mijicho,na anavyoonesha sura ya upole,ni kama haamini anachokiona.
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    the face or ridhwan in that pic made me cringe! yaaaakkkkkkkk


    ppl y do u have to stoop so low?! Ushamba mtupu kuanzia raisi na waliomzunguka! aggggr
     
  13. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi mmecheki mlango wa nyuma hapo, hii inamaanisha mkuu aliwafuata huko huko dressing room kwa hamu ya kuwaona badala ya wao kuja special VIP room.

    My take: Hivi kwanini kikosi chake cha itifaki kisimuokoe/kumshauri katika issue za kujishusha kama hizi? au yeye ndiye mbishi?
     
  14. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #14
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "KILIMO KWANZA" hii shughuli hatuwezi, siye shughuli kwanza kama hii ya Brazil, Maarusi, kutoa wanawali, mikesha ya maombi nk. nafikiri bora tungesema "UTALII KWANZA" tukishirikiana na dada zetu ungetulipa fasta!
     
  15. M

    Malila JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Moja ya mafanikio ya awamu hii ni kumfanya Kaka akanyage ardhi ya Bongo. Angalia mwenyewe,dogo kazidiwa na hisia kaingia uwanjani na mkuu wetu kajisikia katoa kinyago. Bongo tambalale.
     
  16. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa naanza kuelewa kwa nini hata jirani zetu wanahoji uwezo wa kufikiri wa viongozi wetu! Rais kufuata mcheza soka dressing room kumkabithi kinyago! kweli? kweli? hata kama mchezaji ni maarufu kiasi gani!
     
  17. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Nilkuwa nasubiria hili kwa kweli
     
  18. C

    Consultant JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,909
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe jamaa alifuata hadi dressing room?
     
  19. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Ubungox2
    Bora tumeiona Brazil kwa hizo Bil 3 hata kama zingekuwa Bil 7 pouwa tu kwani mafisadi wanakula ngapi bana na tumekaa kimya tu na tunawapigia kura tena. Ileteni na Arsenal kama inawezekana
     
  20. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli hii inaonyesha Yule kijana aliokwenda kumkumbatia kaka uwanjani hakufanya makosa bora wamwuachie tu mpaka leo yuko ndani au Polisi wamkasilika alianza yeye kumshika kabla ya Wakubwa? Kaka mwenyewe alimkumbatia kwa furaha tu.
     
Loading...