Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK: Akili za Kuambiwa, Changanya na za kwako!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Apr 20, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana JF, nadhani mmepata kumsikia ndugu mheshimiwa sana bwana Jk akipata kunena hayo, Binafsi sijamwelewa haswa anamaanisha nini na kwa upande wake hutumiaje hayo atakayo sisi tuyashike ktk undendaji kazi na shughuri zake za kila siku? Je amepata kuwaambia maneno haya wafuasi wake wa karibu na wanachama wa chama chake? Binafsi simuelewi, Ananichanganya sana!
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ukitaka umwelewe lazima uwe na vi element vya unafiki
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh! Mkuu mshikaji simwelewi kabisa!
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata wanafunzi wa VETA wameanza kumtilia mashaka
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh! Nadhani hili somo lingeanzia ccm! Kwa wanachama wake!
     
  6. m

    mzambia JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kikwete jamani ni kilaza au mmesahau?
     
  7. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kama humuelewi sikiliza hiyo hotuba tena.
     
  8. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kwa nini hujamuelewa? kama hujaelewa muulize ili arudie tena kuongea, upo hapo?
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mwenye matatizo ni JK au wewe ambaye mgumu kuelewa mwepesi kusahau?
     
  10. N

    Ntandalilo Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu usipate shida sana kumuelewa huyo play boy............. ni mmoja kati ya wale wapumbavu wachache wanaosema fuata maneno yangu usifate matendo yangu............ in short ni kwamba, he doesn't parctice what he preaches.................
     
  11. Mwanahakij

    Mwanahakij Senior Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi, ule ukuta wa mabati pale jangwanii aliotoa amri uvunjwe, siku anazindua ujenzi wa barabara ya mwenge tegeta mbona, hata haujaguswa? Si alisema hataki kufikis sehemu ya kwenda kuuvunja mwenyewe? kwa hili, nalo lahitaji kujivua gamba!
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kutokumwelewa kwangu huyu ni pamoja na kutoelewa matendo yake, maneno na vitendo haviendani!
     
Loading...