Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK akikosa safari ya Ethiopia nifungieni mwezi mzima!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, Aug 22, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    Jk hawezi ku-miss msiba wa Meles.The thing is hata kwenda kwenye msiba inabidi walipa kodi tumlipe.

    Kweli kwa Tanzania uraisi ni urahisi.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,572
    Likes Received: 2,073
    Trophy Points: 280
    Hawezi kukosa kamwe!wee atakosa mambo yoote ya ndani si misiba na mikutano ya nje ya nchi!!
     
  3. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwani kuhudhuria msiba kuna ubaya jamani?
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Anaweza kuwakilishwa na Makamu wa Rais
     
  5. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Tatizo una MWILI NYUMBA na ubongo wa ndege. Think twice usitake kutafuniwa kila kitu kama kweli wewe ni great thinker
     
  6. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ethiopia eh? Lazima aende. Michuzi atatuwekea picha ya JK akiikagua ile ndege mpya ya Dreamliner akiwa Addis Ababa
     
  7. D

    Deo JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Je ni kwa nini? Uhusiano wa nchi, huyu PM nirafiki yake sana, kuna ubwabwa ambao haupatikani ikulu, nk
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa akae hapa afanye nini hakuna kazi hapa bora aende na akimaliza msiba atembelee viwanda mashamba strip clubs huko ethiopia ndio arudi
     
  9. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35

    Acha matusi kereng'ende wewe,jibu hoja kwanini asiende kwenye msiba siyo unarukia kutukana tu!

    Duh!JK sijui anajionaje sasa hivi aisee maana mwezi wa sita walikwenda USA na marehemu Prof. John Atta Mills aliyekuwa rais wa Ghana na Melles Zenawi kwenye ule mradi mkubwa wa kilimo ambapo Ghana,Ethiopia na Tanzania zikachaguliwa kuwa nchi pekee zitakazojumuishwa kwenye mradi huo,ndani ya miezi miwili kabaki peke yake wenzake wote wawili wamefariki duh!!
     
  10. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe Nyumba!

    Pamoja na chuki zako kwa Dhaifu which is your right hatutaki uchuro kutawaliwa na Mzanzibar even for three months we are not ready! Hasara ya kutawaliwa na Yule Alhaji Mwinyi it's too bad Kama Dhaifu akitutoka while he is in power kwani huyu Taliban Makamu wa Rais Bilali ni bomu kumzidi Mwinyi.
     
  11. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani warsha zimekwisha si ndio kazi ya makamu kufungua
     
  12. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    John mtembezi!!!!!!!!!!!!!!!kwan sasa ivi yupo kona gani?
     
  13. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yupo Msonga anakagua shambalake!! kwani ujamuona kwy News za Michuzi?
    John mtembezi!!!!!!!!!!!!!!!kwan sasa ivi yupo kona gani?[/QUOTE]
     
  14. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yupo Msonga anakagua shambalake!! anafanya maandalizi ya Safari ya Ethiopia but kunakamuda kidogo mpaka siku sita ndiyo Jamaa anazikwa.
     
  15. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Predicting the obvious.
     
  16. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi niliandika humu Jana kuhusu safari isiyoepukika ya mpendwa Rais wetu kwenda kuhani msiba,ajabu post yangu ikao dolewa fasta sijajua kwanini?
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nania kufungie ? kwani wewe nani sasa mpaka umzuie Rais kusafiri, sI afadhali hata yule SLAA wenu anaona uchungu kwa vile alitupwa mbali 2010, so anamezea mate. Kwenye katiba mpya itabidi umri wa kugombea mwisho miaka 60 ili akafe na pressure kabisa badala ya wivu na uroho wa madaraka.
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Hata Mkapa akienda sitashangaa, kwani Zenawi ni mtu waliyefanya naye kazi karibu.

    I understand there is a concern kuhusu rais kusafiri sana, lakini kuna dynamics za AU, kuna maongezi ya ku forge relationship with the new leader pale, kuna vitu kibao ambavyo huwezi kuvi dismiss tu kwa sababu hujui baadaye vitaweza ku play vipi kwenye national interests.

    Mie naweza kusema JK anaweza ku delegate mambo mengi sana, hata huu msiba, lakini akienda napo sitashangaa.
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    [/QUOTE]
    Mbona mtakonda sana tu, yaani SLAA kawapandkiza wivu, majungu na fitina kiasi kwamba akiwaambia laleni chni awatandike mtatii. Hamtakaa mpate rais anayekubali kupakwa matope kama JK. Tunamsubiri sana kwa hamu huyo mmsai siku moja awe hata Waziri tu aone cha moto kama hatapandisha mori, asifikiri atatuziba midomo. Lazima wanafiki kama akina KUBENEA wa upande wa pili tutaibuka tuone kama hatajinyea.
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kwa misiba tu yuko fiti huyu mzee
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...