Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK akijiuzulu tumshitaki kwa makosa yepi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja Mkuu, Jun 27, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wengi hawaridhishwi na utendaji wake pamoja na ule wa baraza lake la mawaziri.
    Ameshindwa kutatua kero mbalimbali za wananchi.
    Je akijiuzulu tumshitaki kwa makosa gani aliyoyavunjia sheria?
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    a)Kuasisi udini nchini
    b)kushindwa kusimamia rasilimali za nchi!
    b)Kutumia mali za umma vibaya kwa kujinufaisha yeye na familia yake!!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuna wanaume watatu wana pesa nyingi sana
    Wananchi wa nchi hii wamepigika kupindukia, kana kwamba hawako ndani ya nchi yao
    Mfumuko wa bei umepanda kwa asilimia zaidi ya mia tatu
    Yote haya yame sababishwa na utawala mbovu wa nchi hii, mojawapo ni safari za rais zisizoisha utadhani Vasco da gama.
    pesa za wananchi zimetumika vibaya, kana kwamba hakuna usimamizi kwenye taasisi za serikali.

    Yote haya yametokea chini ya utawala wa JK. ana kesi za kujibu
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa yamo kwenye orodha ya makosa kisheria?
    Mi nataka nimpeleke mahakamani huyu aliyespoil maisha ya mamilioni ya watanzania
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nashukuru TUKUTUKU.
    Umenisemea maneno yangu!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mahakama
    hizihizi??????
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama vile umetoka kwenye kilabu cha kangara!
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu mnamsema Malaria Sugu kumbe wenye malaria ya aina yake wako wengi. Tofauti ni kwamba hawa wanausemea upande wa pili.
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kosa la kuzurura bila mpango na kutumia ikulu kwa manufaa ya familia yake
     
Loading...