Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK akifanya mazoezi lakini....

Discussion in 'Jamii Photos' started by BORGIAS, Jun 4, 2012.

  1. B

    BORGIAS Senior Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK kumbe huwa anafanya mazoezi na tusisahau kuwa ni mwanajeshi

    Tatizo ni hao wapambe wake na hasa huyo aliyevaa jeans...inawezekana vipi rais anayependa kupiga pamba akazungukwa na watu waliochoka namna hiii?

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    Mazoezi ya viungo bila matumizi madhubuti ya kondom ni kazi bure
     
  3. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Du hii kali nayo...JF kazi kwelikweli
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    huyo mwenye jeans labda ni mpita njia
     
  5. B

    BORGIAS Senior Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wote ma body guards wake including huyo Bonge
     
  6. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mbona nasikia mazoezi huwa hayaruhusiwi kwa hawa wenzetu?
     
  7. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawajavaa nguo wanazoghalamiwa na walipa kodi,
     
  8. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mhhh!

    Haya yalikuwa matembezi au mazoezi ?
     
  9. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sasa huyo mnayedhani amechoka ndiyo amefuzu mafunzo vizuri hadi yakadhoofisha afya yake hapo ikitokea kitu anaruka kama tumbili akiwa kwenye mti vile, usiombe.
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,175
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    hayaruhusiwi kisheria au kitabibu? funguka zaidi!!
     
  11. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Acheni hizo, mnatathimi vipi mtu kwa mavazi????
    Mbona huyo pembeni ya SACORZY amevaa traksuti ya kichoka mbaya, au kwa sababu yeye ni mzungu, ile ya mzungu hata akivaa ndala ataonekana smart??!!
     
  12. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 2,795
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mleta habari anahoji kuvaa jeans wakati wa mazoezi. Huyo mzungu kavaa nguo sahihi pamoja na kuwa ya kichovu! Ndo maana hajaguswa!
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwanza sio jeans, halafu huyo hayupo mazoezini, yupo kazini.
     
  14. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna mazoezi hapo, may be its a charity work.
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    allah akbar......atiiiiii
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sio sarkozy huyu?????ana vigimbi
     
  17. m

    msnajo JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hapo hakuna zoezi lolote!! Mcheki Sarkozy alivyokata body, as if wrestler!
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tatizo watu wanaangalia nini sijui!!!! Huwezi kuwa mlinzi wa rais kwa bahati mbaya, ni mchakato ambao ni lazima uwe fit ndipo ukae karibu na rais kuangalia usalama wake.

    Watu wametaka kumbeza kwa muonekano wake lakini si kwa utendaji wake, na hapo ndipo tatizo linapoonzia.
     
  19. B

    BORGIAS Senior Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa bonge anafaa au hafai?
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Charity walk ya watu watano?
     
Loading...