Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK: Ajira Milioni Moja Ziko Wapi? Au Bado?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MsandoAlberto, Mar 24, 2011.

  1. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh. Raisi! Habari ya siku tele? Nimeona nikukumbushe, hivi zile ajira ulishatengeneza au bado tusubiri kidogo? UVCCM hawatakuuliza wala hawatakusaidia kuzungumzia kwa vijana wenzao ambao hawana ajira. Kwao ni rahisi kushutumu na kulalamikia mambo kuongelewa nje ya vikao. Ni watu wajinga sana. Usiwasikilize kwani matatizo ya vijana hayawahusu na hayawakeri. Ukipata nafasi tujulishe tufanyeje, kama tuendelee kusubiri au tuangalie ustaarabu mwingine tuache kukuchosha. Tunajua una mambo mengi Mheshimiwa Rais.
     
  2. u

    udasa99 Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Diwani;

    Hili ni jukwaa la wawekezaji. Hoja yako imekaa kisiasa zaidi, hapa tumejikita zaidi kwenye mambo ya uchumi na maendeleo yasiyo ya kiitikadi.

    Ni ushauri tu.

    Nawasilisha.
     
Loading...