Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ajipigia hesabu ya ushindi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 20, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    JK amesema CCM watashinda uchaguzi na kuendelea kushika dola baada ya kufanya tathmini wakati akizunguka nchi nzima kwenye kampeni kwa sababu wanakubalika(Mwananchi 20 Oct. 2010). Tathmini yake katumia vigezo gani hata hasemi? Sasa mbona kampeni zenyewe za kubeba watu? Mbona kampeni zinajumuhisha na watoto wa shule za msingi? Mbona kwingine yeye na wagombea ubunge wamekuwa wakizomewa mfano Bukombe?
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Utamuweza huyo kilaza wetu:

    [​IMG]

    Anatumia madesa hata pasipostahili
     
Loading...