Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK aizawadia NSSF kwa mchango kwenye ujenzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MrNSSF, Sep 6, 2011.

  1. MrNSSF

    MrNSSF Senior Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mbona ulikimbia thread yako ya kujibu maswali ya ujenzi wa Daraja la kigamboni.

    Na hiyo zawadi inahusika pia na ahadi zenu za kujenga daraja la kigamboni mshakuwa kama kikwete Rais wa ahadi kama yule wa Malawi.

    Nasikia Miradi ya nssf gharama zake hazina tofauti na za Liyumba ikiwa na maana itaanza kupata faida baada ya miaka 100 to 150
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  4. MrNSSF

    MrNSSF Senior Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anayesema kulikuwa na malalamiko kuhusu mradi wa UDOM ni mwongo

    Hakuna hata mmoja aliyelalamika kuhusu idara ya miradi NSSF
     
  5. MrNSSF

    MrNSSF Senior Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na zawadi waliopata NSSF ni kwa kuwawezesha wakandarasi na wahandisi wadogo wadogo...in short NSSF inaongoza kwa UZALENDO na ndio maana hata rais ametambua mchango wake
     
  6. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Rais gani? Huyo Fisadi unasema ndio anajuwa michango ya Wazalendo? angekuwa mzalendo wasingetuingiza kwenye mikataba ya kipumbavu na kuacha Wakandarasi wazawa wakihangaika bila ya msaada wa serikali kukuza vipaji vya Wakandarasi wazawa. Angekuwa anatambua Uzalendo asingegawa ardhi yetu kama karanga, angekuwa anajuwa Uzalendo Serikali yake legelege isingekuwa inawakumbatia wala Rushwa, angekuwa Mzalendo asingekubali kuhongwa Suti. Tena umwambie kuwa Siku CCm ikitoka Serikalini ajisalimishe mwenye Polisi katika kituo chochote kilicho karibu nacho na kufunguliwa Mashtaka ya Abuse of Office na Corruption
     
  7. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Na nyinyi NSSF hmjazawadia Suti? Fisadi huyo anapenda sana suti :peace:
     
Loading...