Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK aita waandishi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Koffie, May 2, 2012.

  1. K

    Koffie JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,
    Habari za uhakika toka ndani kabisa zinasema kwamba JK ameita mkutano wa waandishi wa habari kesho asubuhi pale Ikulu. Hii ni wazi kwamba baraza la mawaziri litatajwa hapo. Hii ni uhakika kabisa.
    Nawasilisha
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Du sijui prof lipumba atakua waziri wa nini?
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwani yeye mbunge wa wapi?
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    alikuwa anasubiri hukumu ya yule mwizi wa maboksi ya kura segerea
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    labda waziri wa nchi ofisi ya rais in charge of tume ya mipango
     
  6. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Anatarajia kutoa taarifa ya safari yake ya Brazil maana alikuwa bado hajaongea na waandishi wa Habari, hakuna cha Mawaziri wapya. Hilo bado anatafakari kwa kuwa list imegoma bado Wizara tatu zinakosa watu.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    pessimistic.......... failure to launch
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Anawabadilishia mawaziri wizara!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Yawezekana Makongoro Mahanga kuwepo ndani ya baraza jipya.
     
  10. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Acha wafu wawazike wafu wenzao.............!!
     
  11. K

    Koffie JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vigumu kwa Lipumba kuingia, kwa sababu si mbunge. Na hata akiteuliwa kuwa mbunge it means Bunge la dharura liitishwe ili aapishwe (ubadhirifu wa pesa posho kwa wabunge wote). Ni vigumu,, ongeleeni watu wengine
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ngoja tusimsemee mana kesho si mbaali-coz unaweza sema hiki then yeye akaibuka na mambo mengine kabiiiiisa-eg kilimo kwanza
    ngoja tumsubirie tuone atasemaje
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa tabora wa kuteuliwa na raisi
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa wetu labda anataka kuwatangazia umma kupitia kwa waandishi wa habari kua kuanzia leo yeye kusafiri nchi za nje kuhudhuria misiba na kwenda kutanua brazil kucheki samba chicks au kule uk/states kuangalia investments zake zinaendaje sasa basi...hatasafiri tena na kwamba kuanzia leo misiba itakua inahudhuriwa na viongozi wa ngazi za chini i.e waziri mkuu since huyu bwana(PM) hana kazi sana pale ofsini kwake zaidi ya kuzomewa na wabunge wakati wa kipindi cha bunge:biggrin1:
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... eti huyu huyu Makongoro Mahanga (na yale madhambi yake yote NHC) sasa ndiye Waziri mpya wa Fedha huyu, my foot!!!

    Hili ni baraza lililoshindwa hata kabla ya kuwekwa wazi hewani. Wizi wa maboksi ya kura hadi kuhamisha kabisa hazina ya taifa pale Benki Kuu huyu jamaa.


     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Yaani hujui kwamba ilikuwa inasubiliwa hukumu ya leo tu ili waendeleze sanaa zao, na kama hujui Makongoro anapewa Uwaziri kamili na sio unaibu.
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Mkuu humu JF kuna jukwaa la Jokes ni kwa nini usiende kule ili uwe comfotable?
     
  18. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yah inawezekana kabisa kwani ni mbunge halali..... hivyo anaweza kuwa waziri
     
  19. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mbona tuko nae lushoto? Hata dalili za kurudi dar hana, ....
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yeuwii itabidi tuingie msituni
     
Loading...