Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk aibuuuuuuu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Good boy, Jun 5, 2011.

  1. G

    Good boy Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli me hawa ccm hata cwaelewi cause kila wanapofanya mikutano yao lazima waombee watu kuja kuhudhuria mikutano yao, juzi kati hapa alikuja mwenyekiti wa maghambani kwenye uzinduzi wa barabara itnkayo geita hadi mwanza kupitia kivuko cha busisi, aisee watu wa mwanza mjini hawakutokea jamaa walivyoona hali mbaya wakatuma mabasi sengerema na geita kuwapeleka watu kwenye mkutano, kwa macho yangu niliona watu wanapewa kofia na tsht za ccm na buku mbili ili kuwashawishi.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    CCM chiboko!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    hivi hiyo siyo rushwa..
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Chama cha mambumbumbu ndio zao hizo
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    walimaliza saa ngapi tuje kuwakamata??
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Sijaona Aibu ya Mh. Rais katika allegations ulizoweka aibu ni kuwapelekea wafuasi wa CCM waliombali mabasi .. ama tatizo kuwapa kofia na T-shirts ili wavae sare ...!? ama aibu ni kuwapa buku mbili wafuasi wa CCM ..?
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama hiyo si rushwa basi hakuna rushwa Tanzania
     
  8. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hilo la ccm kugawa sh.2000 linahucanaje na aibu ya kikwete?au kwasababu ni mwenyekiti wa ccm?i think ingekuwa better kama the heading ungeichange ili ilete maana rahic kwa wasomaji
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ni takrima...
     
  10. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35

    hiyo ni takrima
     
  11. h

    hans79 JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tuijenge cdm yetu hayo hayana faida kwetu,ushindan wetu uwe kukijenga chama sehemu ambazo hatuna wabunge hasa zanzibar,jana mliman tv kuna jamaa walipiga simu toka zanzibari walisema wanashindwa kudai haki sababu hawana elimu.pia walisema pamoja na kuzomewa wasichoke kuwatetea wananchi kwan kwa elimu wanayoipata kupitia maandamano ya chadema inawasaidia sana,lisu na kafulia walikubaliana na hilo pia pana umuhimu wa kufanya mikutano zanzibari.USHIND TUTAUPATA TUONGEZE JUHUD,MAARIFA NA KUJITOA ZAID,VIJANA TAIFA LA LEO.VIVA CHADEMA MAPAMBANO BADO YANAENDELEA.
     
  12. k

    kiche JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo sera yao toka zamani labda wewe ulikuwa mdogo!,zamani ilikuwa ni lazima kwenda kwenye mkutano na kama ulikuwa na biashara zako ni lazima zifungwe kupisha mkutano,tofauti na hapo ulikuwa unapata msukosuko wa nguvu,kwa ufupi kulikuwa na aina fulani ya udikteta.
    kutokana na hali kubadilika kwa sasa wanatumia rushwa ya vitu vidogo vidogo,mfano T.shirt,kofia na pesa!
     
  13. k

    kyangara Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo unabisha nini?aibu kwa yote,hivi huyo bwana wenu hajafa kwenye ajali ya jana?
     
  14. c

    chipanga JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Ni kwavile hujanywa chai, ukishapata breakfast utaiona tu aibu iko wapi!
     
  15. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni aibu raisi anazindua barabara halafu hakuna watu na anatoa hela kuwabeba watu ambao hawana mzuka naye
     
  16. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama hujaona hiyo ndio furaha ya wanamageuzi, mnamacho lakini hamuoni, masikio lakini hamsikii na akili lakini hamzitumii, siku upofu utakapoondoka ujue kumekucha na umechelewa maana lazima upofu uondoke
     
Loading...