Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK, ahadi ya Meli ktk Ziwa Victoria vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bakuza, Sep 19, 2011.

  1. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mwenyeji wa kule maafa ya mv Bukoba yalipotoke na ni mpandaji wa vyombo vya usafiri ktk ziwa hili jema tulilojaliwa na Muumba.

    Nasikitishwa na hali ya usalama wa vyombo vyetu hivi. Maana hata MV VICTORIA ni hohe hae ktk hali ya uzima na usalama wa maisha ya watanzania wengine wengi.

    Hivi ahadi ya Jk kununua meli nyingine ina maana ikiwa iliyopo hali yake ni mbaya? Acheni utumbo wa kuweka rehani maisha yetu.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    mkuu ile ni ahadi tu mana alizitoa nyingi akijua kabisa hata asipotimiza tutamfanya nni mana ndo anamaliza kipindi chake
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole ndugu yangu ilikuwa changa la macho hilo
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hivi kweli ulidhani atatimiza ahadi zake! ile ilikuwa ni danganya toto ili mumpe kura amalizie muhula wake wa 2. Alitoa ahadi nyingi sana tangua aingie madarakani mwaka 2005 hadi uchaguzi wa mwaka jana zilizotekeleza sidhanikama zinafika 2
     
  5. l

    luckman JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    almost 90trillion value of all promises to be fulfilled in five years! is it possible or magambaz!!!!!!!!!!ha ha ha ha, frying over za ubungo?sijui ubungo ndo kuna folen tu au kwa kuwa kwao ni bagamoyo anyway mi sijui, alihaidim mengi hadi katin=bu wake alishindwa kuyakumbuka! shortly not documented!
     
Loading...