Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK agwaya kutaja wabunge wa kuteuliwa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jafar, Nov 16, 2010.

  1. J

    Jafar JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakati mwaka 2005 kazi ya kutaja wabunge wa kuteuliwa na Rais kwa mujibu wa katiba ilikuwa rahisi mno kazi hiyo mwaka huu inaonekana ni ngumu na ndio itakayo mtoa au kumtosa kabisa JK.

    Mwaka 2005 nafasi nyingi zilikuwa za "kulipa fadhila" mfano: yule zuzu Tom Mwang'onda, Yusuf Makamba, RC Mbeya etc. safari hii uteuzi huu utaonesha kuwa JK ana nia ya kubadirika au ni yule yule tu.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Safari hii sio tu kazi ya kutaja wabunge wateule bali kila atakapogusa ni pa moto.
    Hakuna mteremko kama 2005.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Bi Kidude,Hadija Kopa,Asha Baraka lazima wapite...ili wasimamie ile studio yetu
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,175
    Trophy Points: 280
    Atawataja leo jioni, wataapioshwa kesho mchana baada ya kumwapishwa Pinda mpya, na atawatangaza mawaziri siku ya Ijumaa saa 4 Asubuhi pale Ikulu Dar es Salaam.
     
  5. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    JK hana jipya anapangiwa safu ya uongozi kwa maslahi ya mafisadi wachache, tumeshaona kwa spika na naibu wake waliopitishwa na bunge la ccm wiki iliyopita.

    mimi sioni jipya ila tukaze buti kwa miaka mitano tena.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Hata la PM ameshindwa kuliwakilisha.
     
  7. Muro

    Muro Senior Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuteuliwa ni Kngunge Ngombale Mwiru (90 yrs), Yusuph Makamba(80 yrs),Said Said Kalembo(80yrs),Samwel Malechela(80yrs),Zakia Meghji(75yrs) na wengineo kwani hapendi vijana
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Awamu hii hataki warembo?
     
  9. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    2010.....hakuna jipya!!!
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Bi Kidude,Hadija Kopa,Asha Baraka lazima wapite...ili wasimamie ile studio yetu
     
  11. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wazee tupu!!!!!!!!!!!
     
  12. p

    pierre JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikiri hana direction,hajui nini anachotakiwa kuacomplish for this five years ahead,hivyo inakuwa vigumu kuchagua.Maana mtu ajuaye afanyalo hana shida kujua huyu atanifikisha niendako.Imagine unaenda Tanga tokea Dar kinachofanyika ni kwenda kituoni ukiwa na tiketi yako katika muda muafaka na kupanda gari ready kwa safari.Hali kadhalika uongozi na hatima ya taifa letu,ukijua where as a nation we are heading hakuna tabu ya kupata viongozi.
     
Loading...