Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK agoma kuzungumzia machafuko kusambaa Afrika nzima....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutashubanyuma, Mar 7, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    katika kipindi cha television ya INITIATIVE AFRICA leo asubuhi kupitia KBC ya Kenya...............alionekana JK akiwa AU na alihojiwa na waandishi wa habari kama anaona machafuko ya kudai demokrasia na uhuru zaidi wa kiuchumi na kisiasa yaliyoanza Tunisia, Misri na kusambaa nchi za kiarabu kama yanaweza kusambaa Afrika nzima.............................Jk akiwa anaonekana mwenye ghadhabu nzito alisema.......................na ninamnukuu................................"This is out of discussion"...................................huku akipunga mkono wa kuwanyamazisha waandishi hao wa habari......................................

    Are revolts really out of discussion????????????????????????
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    In the sixties, colonial power dismissed outright Indian independence to have been the wind that will sweep across Africa.......................that wind of change defied colonialists' wishful thinking ............and indeed swept across Africa.........................I see modern times colonialists in our own skin colour repeating colonial blunders of the sixties to deny historical significance of Arab revolts....................that will eventually sweep the whole African continent...........................


    Matatizo yanayowakabili waarabu ni sawasawa kabisa na ya hapa kwetu........................hakuna tofauti kabisa............
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wamegusa penyewe tehe tehe eti out of discusion mkwereeeeeeee
     
  4. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapo kweli walimshika pabaya!!
     
  5. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :fencing:Napita tu.
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo ninapo wapenda wanahabari wanaofikiri kwa haraka.
     
  7. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Nduli wetu muoga
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    inabidi ajiandae kujibu swali kama hilo!:ranger:
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hata lugha kwa huyu jamaa yetu haipandi..........
     
  10. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaha kama vile alivyoulizwa kule kwao msoga kama atashindwa uchaguzi atakubali matokeo.....alikuwa mkali huyo kama mbogo lakini mwenyewe moyoni anajua akifika hata 2012 ni bahati kwake......
    "CCM ni kama mavi hawabebeki tena ukiwabeba utaishia kunuka na kuzomewa na inzi"
     
  11. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Atasema chadema wameanzisha vurugu na wamempa swali huyo mwandishi. Infact swali limemshinda coz ht kwake hakueleweki eleweki
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Out of discusion?
    Labda kuna jambo maalum walikuwa wanajadili halafu mwandishi akachomekea swali lake kuhusu fujo?:A S 13:
    Wanamwonea Rais wangu Bana na Kingereza chao kigumu..
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    Hata yeye hajui kwanini Africa kuna mgogoro na anashangaa. kama vile ambavyo hajui kwanini Bongo bado masikini !!!!!!!!!!! mkwere bwana haaaaaaaaaa nilifikiri baada ya kupata dawa Loliondo atakuwa fit ndio kwanza kinaendelea
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Gaddafi swahiba yake yaani somoye....hivyo kaumia jamani
     
  15. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teh teh teh1!! ilishika pabaya!!!
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Labda wangemuuliza kwa kiswahili angeweza kuwajibu!
     
  17. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kichwa cha panzi!!
    Na yeye kama Gaddafi tu ana lazimisha kuwa anapendwa, hana lolote aibu....sasa alishindwa hata kufanya unafiki wake hapo?
    Kweli kwa mara ya kwanza na mwisho huyu ndiye raisi mbovu kuliko woote Tanzania.....
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Na kweli wanmuonea na kingereza chao kigumu gumu!!!

    JK ni mtupu sana kwatika generak understanding!! Swali kama hilo lazima angelitarajia...
    Kwa kuwa amezoa ku-deal na vitu kwa zima moto...
     
  19. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahahah! alitamani waandishi wa UHURU na Habari leo wangekuwepo ili waunde uongo wa kugeuza alichojibu! hahahaha kwishnei JK!
     
  20. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jaman hivi mpaka leo hamjui kuwa kiingeredha kinapita pembeni? Na ukiwa mchafu utakuwa na nguvu gani kumnyooshea mwenzako kidole kuwa ni mchafu?
     
Loading...