Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK agawa mifugo kwa waathirika wa ukame

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tembeleh2, Feb 20, 2012.

  1. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa mujibu wa blog ya mpiga picha na rafiki wa JK (MICHUZI), serikali imegawa jumla ya ng'ombe 25,000 na mbuzi 15,000 kwa wafugaji waliopoteza mifugo yao katika wilaya za Longido, Ngorongoro, na Monduli. Huu ameuita mradi kabambe wa uwezeshaji wa mifugo. Ngugu JK ameonekana akigawa mifugo hiyo. Sasa wana JF, kwa waliowahi kufika/kutembelea wilaya zile, hali ya mazingira ni ile ile na wafugaji karibia wote wamehama kwenda kutafuta malisho, kwa hiyo ninavyofikiri mimi na ng'ombe hawa watakufa. Hizi siasa zinatufanya tufanye mabo bila kufikiri sawa sawa. Ng'ombe hawa wamegawiwa ili wafuge kwa mtindo uleule wa kwenda kutafuta majani (kuchunga). nilitegemea wataalam wa ndugu JK wangewafundisha watu hawa utaratibu mwingine wa kufuga.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Huu uzi upo tangia jana mods uunganishe na ule wa Saint Ivuga.
     
Loading...