Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK afungua warsha ya maendeleo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Aug 5, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    JK AFUNGUA WARSHA YA MAENDELEO


    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akifungua warsha kuhusu mfumo wa kusimamia utekelezaji wa mipango ya maendeleo kwa mawaziri, makatibu wakuu na wakuu wa taasisi za serikali leo Agosti 4, 2012 katika ukumbi wa St Gaspar mjini Dodoma
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akifungua warsha kuhusu mfumo wa kusimamia utekelezaji wa mipango ya maendeleo kwa mawaziri, makatibu wakuu na wakuu wa taasisi za serikali leo Agosti 4, 2012 katika ukumbi wa St Gaspar mjini Dodoma.
    [​IMG]
    Washiriki wakimsikiliza Rais Jakaya Mrisho Kikwete wakati akifungua warsha kuhusu mfumo wa kusimamia utekelezaji wa mipango ya maendeleo kwa mawaziri, makatibu wakuu na wakuu wa taasisi za serikali leo Agosti 4, 2012 katika ukumbi wa St Gaspar mjini Dodoma
    [​IMG]
    Waziri katika ofisi ya Waziri Mkuu wa Malaysia Mhe Idris Jala akitoa mada ya utangulizi katika warsha kuhusu mfumo wa kusimamia utekelezaji wa mipango ya maendeleo kwa mawaziri, makatibu wakuu na wakuu wa taasisi za serikali leo Agosti 4, 2012 katika ukumbi wa St Gaspar mjini Dodoma
    [​IMG]


    Rais Jakaya Mrisho Kikwete na viongozi wakuu wa serikali pamoja na wawezeshaji kutoka Malaysia baada ya kufungua warsha kuhusu mfumo wa kusimamia utekelezaji wa mipango ya maendeleo kwa mawaziri, makatibu wakuu na wakuu wa taasisi za serikali leo Agosti 4, 2012 katika ukumbi wa St Gaspar mjini Dodoma.


    PICHA NA IKULU
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Amengukaje? Mbona sijaóna
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    natamani gharama waliotumia ingeendana na uzalishaji unaotokana na warsha hii.
     
  4. Machiavelli

    Machiavelli Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wachovu Wote Can't teach old dogs new tricks!
    Kwani Ngurudoto walikuwa wameenda kutalii?

    View attachment 60872
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Me bhana,nimechoka kusikia hizi warsha na semina elekez,hazina tija kabisa,,,,,,
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mbona umeandika vitu havieleweki mkuu.
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    taktak tu
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Uwepo wa Spika wa bunge kwenye hiyo picha/seminar unaharibu kabisa taswira ya bunge. Spika anafanya nini kwenye mafunzo ya 'executive?
     
  9. S

    Sessy Senior Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujaeleweka mkuu kafunguka katika kivipi
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Hii ni SEMINA ELEKEZI ambazo alinza kuzitumia tangu 2005 na ndiyo zilizo pelekea taifa kuoza.
    Asitufanye wajinga.
     
Loading...