Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK afungua shule mpya ya msingi Musoga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BLUE BALAA, Jan 17, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh Raisi ameonekana akifungua shule mpya ya msingi Msoga iliyojengwa kwa msaada wa wachina. I tought the opening could be done by DEO, DC, RC au basi waziri wa elimu. For me this is misallocation of resources as there are lot of sensitive issues going on in the country tha needs his concetration

    Source - TBC taarifa ya habari saa mbili usiku.
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yangu macho..... mgomo UDOM Dr. mbiooo,. kufungua primary skuli...... mmmhhhhh, kweli kiongozi tunaye!!!
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dr oyeee!!!:ban:
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Je hii itakuwa shule shule au shule majengo
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    muache tu awahimize wakwere wenzie badala ya kumtoa mwali kwa ngoma atleast wawe wanashinda kwenye elimu mboovu anayoijenga................
     
  6. m

    msitaki Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    yaani jamaa anaonesha alivyochoka .....hivi ana washauri kweli...hao akina salva wanafanya nn???????????
     
  7. C

    Consultant JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,964
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Jamani, ndicho anachoweza huyu Mkulu!
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bila kuanza na Primary School wataiona hiyo UDOM?
     
  9. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapo mkubwa umenena
     
  10. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni lazima hiyo shule ifunguliwe na Raisi? wewe Zomba unaona ni kitu cha maana sana? Try to be honest
     
  11. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    So you are supporting crap!!!
     
  12. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kiukweli sio lazima mkwele azindue
     
  13. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ameamua akijenga kwao ili akitoka madarakani, wa kwao wamkumbuke kwa kupaendeleza! Kwanini asiwapeleke wachina wakajenge shule kule Sangamwalugesha wilayani Bariadi. Kila kitu utasikia Msoga au Bagamoyo ama Kibaha, amekuwa anakusanya rasilimli za taifa anapeleka kwao. Hatuna Kiongozi mpaka miaka mitano ije iishe, tutakuwa tumeshika adabu yetu!
     
  14. m

    mananasi Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una hakika utampata baada ya miaka mitano? Hahahaaa pole, miaka mitano ni mingi
     
  15. M

    Mtemakuni JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamaa kwenye birthday alitangaza anajenga nyumba yake ya kuishi msoga after akistaafu so naona ameamua kuwajengea na shule kabisa wajukuu zake wasisome mbali...! hata hivyo angemuachia riz1 akaifungue yee adeal wit more sensitive issuez...!:ban:
     
  16. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata mie nilipoona hili tukio nimeshindwa kushangaa hadi nimejiuliza yafuatayo:
    * huyu rais yupo pabaya, yaani migomo na maandamano ya wasomi UDOM, na maslahi ya vyuo anaogopa kukanyaga kujadili nao anaibukia kwa chekechea na primary?
    * swali la pili, hivi kweli pamoja na hela nzito apatayo kwa mafisadi anashindwa kujenga kwao hata chuo kukuu hadi hata chekechea na primary msaada wa wachina?
    * Mbona huyu jamaa anapenda misaada sana? ndani ya wiki anapokea double, ya jeshini-chuo cha kunduchi na leo primary? hivi hana lolote amebuni toka ktk rasilimali zetu au ndizo wanagawana na mafisadi tu?
    * kumbe hata na UDOM msaada!
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hapo umenena not yet uhuru.kazi tunayo. tunsdubiri hsyo msjins 40 walaiyopewa wikileaks leo ya viongozi ambao wameficha pesa zao Uswizi kukwepa kuzilipia kodi....
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    [hapo umenena not yet uhuru.kazi tunayo. tunasubiri hayo majina 40 waliyopewa wikileaks leo ya viongozi ambao wameficha pesa zao Uswizi kukwepa kuzilipia kodi
     
  19. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona mnakua hamuelewi siasa za nchii nyie vijana??
    Shule imefunguliwa sambamba na uuzwaji wa migodi yetu ya makaa ya mawe na yale ya chuma liganga kwa wachina....So hilo limefanyika ili mtie saini haraka wachimbe makaa ya mawe na kuyatumia kuyeyusha chuma then wasafirishe iron ore kwenda china wakatengeneze nondo na mabati then wafanyabiashara wenu uchwara wa kariakoo waende wakanunue nondo na mabati kule hong kong waje kuwauzia kilanguzi.
    KARNE HII LAZIMA MTIE AKILI.....Sijawahi kuona nchi yenye viongozi vilaza kama tz!!!!!
    Unabinafsisha chuma, madini, gas, crude oil....mh!!! Iko siku watabinafsisha mpaka wake zetu.
     
  20. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    v View attachment 20702

    Wawakilishi wa NDC (kushoto), wakiwa tayari kufanya majadiliao na wawakilkishi wa kampuni ya China ya Sichuan Hondga, eo katika ukumbi wa DICC mjini Dar es Salaam.
     
Loading...