Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk aendelea kuvunja sheria ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Sep 28, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa amechelewa kutua hapa kahama,ameanza kuhutbia saa kumi na mbili jioni hii na bado anaendelea hadi sasa wakati hap juzi cuf waliongeza dakika 10 tu polisi wakawatoa mbio,amekuja na msafara wa magari ya serikali kama kawaida yake akisahau yupo kwenye kampeni za chama
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Soon si yake
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anajua hawezi kushinda hivyo anaona bora avunje sheria tu. Hiyo inasaidia kujua na kuthibitisha yeye ni msanii tu
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mwaka huu atajua kuwa maharage sio mboga
     
  5. A

    August JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    tendwa na lewis makame , wapo wapi? wamelala au ni sehemu ya hilo tatizo?
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,185
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Hata katika soka ukiona timu inapokosa matumaini ya kushinda huanza kucheza rafu ili filimbi zikiwa nyingi waseme wanaonewa. CCM safari hii hawatoki, na JK kutokana na maradhi yake yaleee ujuwe yameshapanda kichwani ndiyo maana hajali na wapambe wanaogopa kumweleza ukweli. HUYO NDIYO KIHERE HERE NAMBARI WANI
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hivi hii inakuwaje mtu anavunja sheria hachukuliwi hatua?
    Sina imani na vyombo vya dola vya tanzania kama vinatenda haki. badala ya kukamata wahalifu vinakamata raia wema na kuwabambikizia kesi za wahalifu
     
  8. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Ila Kama polisi wangekuja na virungu vyao na kumfukuzia mbali Rais wakati akihutubia mkutano ingekuwa hatari! Maasi!

    Lakini hakuna sababu Lewis Makame ashindwe kukemea ukiukwaji wa sheria za uchaguzi.

    Vile vile, sijajua ni kwa nini Jaji Mkuu hajathubutu kukemea kitendo cha Rais kusema kesi ya Mramba ni ndogo tu, na atashinda. Mahakama ni nguzo mojawapo ya serikali. Nguzo ya Utendaji ikivuruga sheria inabidi ikanywe. Mheshimiwa Ramadhani, timiza wajibu wako wa kikatiba. Taifa linasubiri lisikie utasemaje.
     
  9. K

    Kishazi JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 449
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Nina wasiwasi kama Jaji Mkuu anaweza kuongea lolote. Mtu ambaye alishindwa kuthubutu kusimamia kanuni za ofisi yake katika kutoa uwakili na kuruhusu mtoto wa Rais kupewa uwakili bila kuzingatia misingi na taratibu za kutoa uwakili leo athubutu kumgusa mkubwa mwenyewe ambaye anashikilia mpini wa kula yake ya kila siku..!!..??

    Ninachokifahamu ni kuwa, watakaa pale State House na kukubaliana kuwa ajifanye anapiga mkwara kwenye media kuwa wagombea wasiongolee kesi zilizoko mahakamani ili kutuliza wananchi na baada ya hapo arudi kwenda kukamua mvinyo huku akigonga Cheers na aliyempiga mkwara.
     
  10. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni ishara kuwa JK is becoming unpopular as days go on na anadhani kwa kuvunja sheria ataweza kupanda chati wakati ukweli ni kinyume chake. Wapinzani wanatumia huo upuuzi wake wa kuvunja sheria za uchaguzi kumning'iniza zaidi.

    Hayo yote yanachangiwa na Jaji Makame na NEC yake kwa kutoa kauli za jumla-jumla kuhusu vyama kuvunja sheria za Uchaguzi. Ni matumaini yangu kuwa sasa NEC itamkemeka waziwazi mgombea huyo wa CCM na Chama chake.
     
  11. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huwezi kujua kilicho tokea, yawezekana kashikwa ile issue akiwa angani na hivo kusubiri arudishe fahamu. Kama fahamu zimerejea muda umesha kwenda wafanyeje? Jua kwamba huyu mtu amesha tabiri kushindwa!
     
  12. m

    mwanadewa Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Mpeekeni mahakamani hapo mtakaposhindwa
     
  13. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ushaikimbia hoja tayari. Nadhani si lazima kuchangia kila hoja ili uonekana umejaza posts.
     
Loading...