Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK aende wapi baada ya October 31?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MTWA, Oct 26, 2010.

  1. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Najua kashashindwa japo yeye na vijana wake wanajaribu kutapatapa.
    Anajua hafai, kwamba kashindwa jumla, katafuata mabilioni aliyospent lakini hajui nanii kala.
    Angekuwa muwazi na anajua wapi aende baada ya tarehe hiyo angemwachia tu Dr. Slaa aendelee.

    Mimi nafikiria sehemu gani aende maana si kawaida kuondoka kabla ya miaka 10, nayeye ndo wa kwanza,

    Tumsaidie kwa maoni aende wapi ndugu yetu handsome?
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Si kutibiwa kwanza akacheki afya yake!
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Aende kulea ccm, si bado mwenyekiti!?
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ataenda IKULU................
     
  5. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mtwa

    Baada ya October 31, Kikwete hana pa kwenda zaidi ya Ikulu, Magogoni Dar es Salaam. Ataingia kwa ushindi wa pengine wa 50 au zaidi.
    Kama huamini, move around the country kwa masharti ya kutumia barabara za vumbi uongee na wananchi ujue ukweli. Vigelegele ya JF sio halisi. Tukutane hapa jumatano ya wiki ijayo (3rd November) kwa mrejesho.
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Atulie ikuru na kuanza kazi ya kukamilisha yale yote aliyoyanza kwa kasi mpya zaidi na ari mpya zaiidi !
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hata mapepo wana Ikulu
     
  8. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Una maana kashaiba vya kutosha?
     
  9. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Thubutu yake! hapo tu anaombea tu aliowahonga wasikosee
    Mda wote anawaombea akina makamba wajitahidi,
    hana uhakika lakini nishaona Njia ya magogoni ishaota nyasi
     
  10. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    akauze mkaa kandokando ya bara bara ya chalinze mana ndo shughuli za watu wa eneo lake
     
  11. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hilo linawezekana maana anaweza kuwa yeye ni Tajiri wa mkaa akawatuma vijana wake
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Originally Posted by mtwa [​IMG]
    una maana kashaiba vya kutosha?


    Sina maaana hiyo!
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Hapa....Msoga

    [​IMG]
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sina maana hiyo!
     
  15. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyu Jamaa hajawahi kuingia nyumba ya tope au nini? hizo Gambuti alizozivaa zinaonyesha dharau ya hali ya juu kwa mwenye nyumba, utadhani mvua ilikuwa inanyesha humo ndani, au kaingia ******. sijafurahia kabisa
     
  16. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ni kweli Pale msoga ashajenga sana kakijiji kabisa.
    Jjamaa lakini ni jinias kwa kiwango fulani maana alishajiandaa kama alijua vile kuwa yake ni hiyo tu aliyobahatisha
     
  17. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Yaani hii ni dharau kubwa sana, tena nadhani ni moja kati ya vitu vitakavyomtafuna. Kwani hao watanzania wote anaowategemea kwa kura wanazo hizi Gum boot, na kama hawana, mbona yeye kavaa.
    Inaonesha jinsi ambavyo hafai kuwa kiongozi wa Tanzania.
    hata Bush mwenyewe aliingia umasaini bila hivyo sembuse yeye!
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Tutamweka kwenye national museums au national archives!
     
  19. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hapana mimi naona atatuchafulia bure, kwa msoga ni pazuri maana ndo anaweza kupazoea vizuri zaidi
    Au kama museum basi iwe ya peke yake!
     
  20. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wee yule alikuwa mkulu bwn! Nimepata tetesi kuwa dr.SLAA amemwombea postgraduate ya Finance pale IFM tarehe5 november anaanza lecture,si unajua ana pass ya bachela udsm,baadae ataenda masters ya Economics, scholarship iko tayari kwenye open university moja Swazland au Iran,akihitimu basi mana p.h.d ameshapewa kwenyd gift paper, afu baadae atarudi kuisaidia Chadema kutimiza kipau mbele cha pili kukuza uchumi baada ya elimu. Ni mtu muhimu sana ww!
     
Loading...