Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK adhihirisha kuwa na uwezo mdogo zaidi kuliko awamu zote zilizopita TZ

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, May 8, 2012.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers,
    Hivi nani Amiri jeshi mkuu kamati ya ccm,wazee wanaojiita wa mkoa wa dar au yeye na dhamana ya cheo chake?
    Tafsiri yangu kukimbilia wazee wa DSM ama kamati kuu za chama zimsaidie kuamua hii inadhihisha pale hatuna Mtu,
    Urais haujaribiwa kama huwezi kuwa decision maker kwa nini aliomba urais?
    Spencer anaamini 10 years inakatika bila bila hakuna chochote,yes naamanisha ni free fall kwa aliyepitia fizikia. Hakuna ajuaye msimamo wa rais hivyo kuwachanganya hata mawaziri ndo maana kila waziri anajiendea aonavyo...

    nimesikiliza redioni/tv hotuba za baba wa taifa, Niliona enzi za Mwinyi,Nimeshuhudia uimara wa serikali enzi za mkapa na nimeona madhaifu makubwa safari hii. kama ningekuwa Mo Ibrahim nawapima viongozi waliopata kuongoza Tz JK Nyerere 55% Mkapa 25%, Mwinyi 18% Kikwette 2%

    JK adhihirisha kuwa na uwezo mdogo zaidi kuliko awamu zote zilizopita Tz
    Nawasilisha.
     
Loading...