Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk aanza kumuandaa mrithi wake wa kiti cha urais ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpendwa, Jun 13, 2011.

  1. Mpendwa

    Mpendwa Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa J.K ameweka watu wawili ambao kati ya hao, mmoja wao aje kuwa mrithi wake. Watu inasemekana kuwa ni Dr. Asha Rose Migiro na Dr Hussein Mwinyi. Wana JF mmeisikia hiyo??
     
  2. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu mbona umeiba jina langu la zamani??

    Ningejua ningeweka hati miliki..
     
  3. notmar

    notmar Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    saafi sana! mzee silaha asome alama za nyakati mapema agombee ubunge kama mrema.la sivyo atapoteza maji ya moto na unga.mshaurini jamani..................
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hizo ni ndoto tu tunamjua mgombea wa CCM ni Ngoyai. Usitudanganye
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Umevuta au umekunywa nini mchana huu?
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Hii ndiyo maada?

     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tumesikia JK kaahidi hawezi kukabidhi nchi kwa Mkristu na hasa mkatoliki.Kaazi kweli kweli
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwani kati ya hao waaili ninani unamuona wakumzidi DR au MABANGI YANAKUSUMBUA KICHWANI!
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Inategemea uelewa (or the absence of it) wako. Ungesoma post ya yule niliemuuliza hivyo usingeuliza hilo swali lako.Btw: na wewe mchana huu umevuta au kumekunywa nini hadi usielewe mantiki iliyopo? It's plain kiswahili!
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kuna thread zinaadikwa ki udaku udaku na wachangaijia wakianza kuingiza udaku udaku wa dini sijui kabila basi ndo hapo tunakuwa great sinkers badala ya great thinkers.
     
  11. h

    hans79 JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    heko great kimeo
     
  12. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa kabisa
     
  13. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa kabisa wanakurupuka tu na udini /ukabila,hatuchagui dini wala kabila tunataka mtu aliyeiva na muelewa wa matatizo ya nchi hii na ufumbuzi wake
     
  14. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    mmemsahau first lady wetu, anajiandaa kugombea auraisi anafuta nyayo za raisi wa ajentina kwa sasa na mgombea uraisi wa ghana mke wazamani wa rasi gey wa ghana.

    First lady yuko kwenye mkakati mkubwa sana. Na wama yake.
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nakukumbusha tena, mgombea wa CCM ni kipenzi cha CCM yaani LOWASA
     
  16. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nachukia tena nachukia sana mambo ya udini, ukabila, ukanda . Huku ni kufilisika kwa akili. Nachukia tena inatia kichefu chefu. Inatusaidia nini kutatua matatizo yetu kama Taifa. Naona bila kujali haya mambo ya mufilisi tujadili jinsi ya kuikomboa nchi kiuchumi.
     
  17. Mpendwa

    Mpendwa Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani wengi wetu hatujui hila alizo nazo huyu J.K. Hata kama hatutaki udini lakini huyu jamaa ndiye pandikizi la udini hapa nchini. Ila kwa taarifa yenu, ameapa kuwa kwa kuwa Nyerere alitawala miaka isiyopungua 20 na mkapa 10, na yeye atahakikisha waislamu wana tawala miaka isiyopungua 30, mwinyi 10, yeye 10 na atakeyekuja 10 ndipo waanze kufikiria waendelee au vipi. Taznania hatuhitaji udini, undugu tuliokuwa nao umetusidia sana. Mimi mwenyewe nikiwa mtu wa karibu sana wakuu wa nchi hii serikalini najua ninachosema ninini. Me pia ni musilamu lakini kitu hiki sikipendi kwani nataka kiongozi wa maslahi ya wananchi na sio dini. Dini tuwaachie mashehe na wachungaji basi.
     
  18. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    huu udini mnaoungea sithani kama utauponya tz hii
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yah hata mimi nimesikia tetesi hizo! Bt hataweza coz Migiro sidhani km anaakil ndogo yakuendana na mawazo ya huyo bwana!
     
  20. Alwatan

    Alwatan JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This is a very tired line indeed, yani huwa zinaanzaga kama rumours then zikirudiwa sanaa kama this tired line hapo juu, watu huanza kuamini... Tuondolee udini wako hapa, kwani akipatikana kiongozi mwingine wa dini hiyo anayefaa kuna ubaya gani?... Tatizo isije kuwa umetumwa na MAPACHA watatu kuja kupima hali ya hewa humu jamvini. Thread namna hii zinakera sana!
     
Loading...