Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK aanza kugawa Pipi

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Aug 11, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]





















    SHIKAMO marhaba mtoto mzuri chukua pipi
     
  2. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa kama ni usanii basi ni professor, tehetehe!!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,207
    Likes Received: 16,206
    Trophy Points: 280
    Hii picha imerudi tena! Companero uko wapi?
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    .......... na hii mpelekee mamaaaee, sawa toto.............
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hizo pipi alikuja nazo kutoka huko alikotoka au alinunua wapi??? Haka kajamaa bana dah!
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tehe tehe tehe, president mzima anagawa pipi?
     
  7. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Hizo pipi zimetengenezwa kwa unga wa ndele ukila tu unakua zezeta (kama wabunge wa magamba)...nawahurumia hawa watoto wanaokula!!
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hahahahaaaaaa
    hahahaaaaaaaaa
    Jamaini hivi huo ni upendo au ni kukosa kazi???
    Shule hazina madarasa, madarasa haya madawati, wanafunzi hawana walimu, walimu hawana nyumba wanalala madarasani alafu mueshimiwa yuko busy kugawa pipi! lol
    Kweli hii tanzania ya kikwete
     
  9. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Picha ina karibu miaka miwili hii
     
  10. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,574
    Likes Received: 2,533
    Trophy Points: 280
    Ngoja tuiboreshe
    kikwete-na-pipi.jpg
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Hivi na yeye anakula hizo pipi?
     
  12. Companero

    Companero Platinum Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    LOL, nilishaanza kushangaa inakuwaje kaanza kugawa peremende tena kumbe mambo ya recycling!
     
  13. Companero

    Companero Platinum Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Afadhali safari hii kagawa chakula kwa watoto wenye njaa Somalia!

    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    <tbody>[TR]
    [TD="class: contentheading"]Tanzania kusaidia tani 300 za mahindi Somalia[/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend[/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    <tbody>[TR]
    [TD="class: createdate"]Wednesday, 10 August 2011 20:48[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    0digg

    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete​
    Mwandishi Wetu
    SERIKALI imetangaza kuwa itatoa msaada wa tani 300 za mahindi, ili kuwasaidia watu 3.5 milioni wa Somalia kupunguza makali ya ukosefu mkubwa wa chakula unaowakabili.

    Taarifa iliyotolewa na Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu, ilieleza kuwa Tanzania pia imeahidi kutoa misaada mingine kwa nchi hiyo kwa kadri uwezo wa nchi unavyoruhusu .

    Mchango wa Tanzania umetangazwa wakati wa mazungumzo rasmi kati ya Serikali ya Tanzania na ile ya Jamhuri ya Somalia, na wakati wa futari ambayo Rais Jakaya Kikwete, alimwandalia mgeni wake Rais wa Somalia, Sheikh Sharif Sheikh Ahmed ambaye alikuwa katika ziara ya siku mbili ya kikazi nchini.

    "Tunasikitika sana kuona matatizo makubwa ya ukosefu mkubwa wa chakula yanayoikabili nchi yako. Kama unavyojua Tanzania ni nchi maskini na uwezo wetu siyo mkubwa. Lakini tuna methali hapa isemayo kutoa ni moyo siyo utajiri. Kwa hiyo kwa moyo huo wa mtu maskini, tumeamua kutoa mchango wetu mdogo wa tani 300 za mahindi ambazo ni sawa na magunia 3,000 ili kusaidia ndugu zetu wa Somalia kukabiliana na hali ya njaa kubwa," Rais Kikwete alimwambia Rais Sheikh Ahmed.

    Tanzania kusaidia tani 300 za mahindi Somalia[/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
Loading...