Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK aalika wadau kuwasilisha majina ya watu watakaokuwemo kwenye mchakato wa katiba

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Saint Ivuga, Mar 1, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    Ni watu watakaokuwemo kwenye tume ya kuratibu na kukusanya maoni kuhusu katiba mpya.ni watu 15 kutona bara na 15 kutoka viviwani.mwisho ni march 16,2012 baada ya hapo rais atakaa na rais wa zanzibar kuteua majian ya hao watu na mwenyekiti atakaye simamia huo mchakato...
    source:hapa
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mi napendekeza awepo Dr. Slaa.
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280

    Rubbish!!!! Huwezi ukawa na equal representation kati ya watu milioni 44 na watu milioni moja. Ndiyo haya matatizo ya muungano ambayo hawataki kuyaweka wazi yakapata ufumbuzi wa kweli. Even common sense / natural justice (if you like) dictates proportional representation
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hapo ndiyo wanapokosea, anyway labda kuna siri nzito nyuma ambayo inajulikana kwenye maslahi ya nchi ya kuwapa Zanzibar uwakilishi sawa na Tanganyika. Ngoja tuendelee kuona wanapotupeleka hawa wazee wetu!!
     
Loading...