Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK aahidi tena kuinusuru ATC: utekelezaji wa ahadi utaanza lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWananyati, Jun 1, 2011.

  1. M

    MWananyati Senior Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeona kwenye gazeti la Tanzania Daima ahadi zilizotolewa na JK mkoani mwanza katika sekta ya miundombinu:
    1. ujenzi wa reli (Dar to Burundi)
    2. ujenzi wa reli (Dar hadi Isaka, mwanza,kigoma,mpanda)
    3. Kufufua tena ATC
    4. Meli kubwa kati Ziwa Victoria
    Mheshimiwa anatakiwa afahamu kuwa pamoja na kuwa yeye ni mwanasiasa, lakini nafasi aliyonayo (Presidency) kwa mujibu wa katiba ya Tanzania, YEYE NDO MTENDAJI KUU WA NCHI.

    Kingine ni kuwa anachofanya ni marudio ya zile ahadi 270 alizotoa wakati wa kulekea uchaguzi mkuu 2010.

    Ninavofikiri, ni kuwa saivi mipango ingekua tayari ipo mezani inasubiri utekelezaji au ndo tayari iwe imeanzwa kutekelezwa.

    Mr President, you promised a bright future for us, but so far, your approach seems to be hopeless, na ndo sababu hata budget za mawaziri wako zinakataliwa

    Otherwise, you also need a 'semina elekezi' from independent consultant
     
Loading...