Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK aagiza majangili yauwawe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Mar 31, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0


    Wanajamvi: Hii imekaaje? rais atoa agizo la kuwauwa majangili? Huu kweli ni utawala wa sheria? Au amenukuliwa vibaya na gazeti hilo la RA?



    Rais jakaya kikwete ameagiza wizara ya maliasili na Utalii iwadhibiti majangiliu katika hifadhi za taifa, na ikibidi kuwauwa.


    Rais Kikwete akitoa agizo hilo wakati wa ziara yake katika wizara hiyo juzi (Jumanne) ambako pamoja na mambo mengine, alionyesha kukerwa na ujangili (poaching) nchini……..

    Habari zaidi katika Mtanzania ya leo (Thursday).
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waanze na majangili katika suti na briefcases wenye kupora nchi ambao kwa bahati mbaya sana tunakaa nao hadi ndani ya bunge letu Dodoma.
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280

    Utawala wa sheria wanaujuwa wakati wanatakiwa kuwalipa Dowans tu. Hajui kuwa ujangiri unasababishwa na hari ngumu ya maisha vilevile.
     
  4. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama rais ana uwezo wa kuhukumu moja kwa moja kihivyo, mahakama za nini basi. nadhani anatapatapa baada ya kuona nchi imemshinda sasa anasahau hata majukumu yake. Aanze kuwauwa mafisadi wote wanaopora mali za umma na kuwaacha watanzania masikini wa kutupwa, nabaadae awasake majangili.
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Halafu nasikia kuwa aliyeiandika hiyo stori ni mwandishi yule yule -- Rosemary --ambaye wiki iliyopita aliandika makala katika Mtanzania kwamba JK alikuwa ameshindwa kazi. Uongozi wa kampuni ulimpa onyo kali na wahariri kuambiwa wasikubali makala au stori zenye kumlenga JK binafsi.

    Na ifahamike kwamba stori hii ya leo ya JK kuagiza majangili wauwae haikuandikwa katika gazeti lolote lingine. Yawzekana amenukuliwa vibaya -- au ajenda ya siri?
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Naomba niendel off topic kidogo

    Majangiri sio watu na ni vizuri wauwawe, hakua cha utawala wa sheria wala nini!!!
     
  7. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pinda alishasafisha njia !
     
  8. A

    Ame JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,744
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    What if wakiwapeleka watu huko na kuwa ua kwakisingizio cha ujangili? Zobe's style Just thinking loudly!
     
  9. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Auawe kwanza yeye jangili namba moja
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,353
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Hamkumbuki kwamba Bunge letu TUKUFU lilishapitisha sheria ya kuua watu wanokutwa kwenye mbuga za wanyama?
     
  11. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,033
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hata wanaoenda Loliondo?
     
  12. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio haki, kuuwa binadamu kwa kosa la kuwinda kitoweo porini.
    Sheria ikimtia hatiani jangili ni kifungo cha miaka 3 jela. sasa kwa kauli hii rais atakuwa amehalalisha mauaji ya watu kwa kisingizio cha ujangili
    Tukumbuke Pinda aliwahi kutoa agizo la kuuwa wauaji wa maalbino, lakini kauli yake
    Ilimfanya atoe machozi bungeni kwa kusolewa vikali.
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Story ya kupika hii
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo na yeye auwawe maana inasadikika kaiba kura na kuiba kura is as good as ujangili
     
Loading...