Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiwe la Tawi la Kingstone CDM lavunjwa-Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shembago, Oct 11, 2012.

  1. S

    Shembago JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lile jiwe la Tawi la Kingstone ambalo lilifunguliwa na Mheshimiwa mchungaji Msigwa na kwa maandamano zaidi ya vijana 700 katika kata ya Boma -Morogoro usiku wa kuamkia leo limevunjwa.

    Ikumbukwe tangu wakati kamanda mhandisi Samwel Msagati agombee udiwani wa Kata hii nyeti katika manispaa hii ambapo alipambana na naibu meya kwa wakati ule ambapo sasa ndiye Meya wa manispaa ya Morogoro kumekuwa na mwamko mkubwa katika kata hiyo ambapo Vijana kwa wazee wanaendelea kusema bye bye kwa Magamba. Mambo hayo yamekuwa yakimtisha sana Meya amabye ndiye Diwani wa kata hii ya Boma,ambapo alishatishia kuvunja jiwe hili la utambulisho wa Tawi na pia hata Viongozi wa kata ya Boma mnamo mapema mwaka huu waliitwa na ofisa Mtendaji wa kata na kuambiwa walitoe lile jiwe pale eti CDM hawakufuata utaratibu wakati wanajenga,alipoulizwa alete huo utaratibu ambao CCM wanaufuata ili wao pia wafate Mtendaji alishindwa kutoa na kukiri kwamba yeye anafata maagizo ya Diwani ambaye ndiye huyu Meya.

    Ikumbukwe pia huyu huyu Meya kwa kumtumia mkurugenzi alishawahi kutoa Tangazo ambalo lilihusu kutopeperusha Bendera katika maeneo ya wazi na makzi ya watu eti kwakuwa kuna watu ambao hawana itikadi!!! tangazo hilo lilijibiwa na CDM wilaya na Kupuuzwa.

    Inashangaza kuona Kiongozi huyu anashindwa hata kutii katiba, maana katiba ibara 146(2)(C) inaelekeza kwamba mamlaka ya serikali ya mitaa itaimarisha demokrasia katika eneo lake na kuitumia demokrasia kuharakisha maendeleo ya wananchi.Kiongozi huyu ambaye anashindwa kusimamia katiba tumfanyaje?

    Asante,
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Watavunja visivyo na uhai lakini CHADEMA itabaki katika mioyo ya wengi
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni kutokumpa nafasi tena ya yeye kuwa kiongozi kwa sababu hata hyo nafasi aliyo nayo anayo kwa mapenzi ya watu wachache siyo walio wengi na kikubwa zaidi ni rushwa ndiyo iliyomuweka madarakani
     
  4. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Hawajaskia kuna moto wa ajabu Znz?? Shauri yao wavunjaji.
     
  5. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkoloni Mweusi (ccm) ni hatari kuliko mkoloni mzungu aliyepambana baba yetu (Mwalim Nyerere). Mkoloni ccm akiua anaunda tume yake kujichunguza!lol.
     
  6. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kiongozi dhaifu utumia udhaifu wake akifikiri utadhaifisha wasio dhaifu. "bye bye shishiem''
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ccm hamnazo kwelikweli.

    awajajuwa tu kama hivyo vitendo ndo vinaongeza chuki ya wananchi dhidi ya chama chao.

    we're stronger than ever.
     
  8. C

    Concrete JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuna haja ya CHADEMA sasa kuzindua operation ya kupeperusha bendera nchi nzima, maana CCM wanachukia na kuziogopa bendera za CHADEMA kama moto.

    Nashauri viongozi wa CHADEMA kuhakikisha bendera zinapatikana kwa wingi na kuhamasisha ili kila mpenda mageuzi aweze kuzipeperusha juu ya mali yake iwe Ukuta, paa, kibanda, nyumba, miti, biashara, Gari, Ofisi, Baiskeli, Pikipiki nk.
     
  9. p

    promi demana JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameshikwa pabaya pale moro sasa wanaanza kutapatapa.

    Chezea peoples power weye.............................................!
     
  10. b

    bachani Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mfa maji haishi kutapatapa. So huyo meya kona ugali unaenda ukingoni so lazima ajitetee.
    KWA PAMOJA TUNAONDOA CCM MADARAKANI.
     
  11. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu bachani, mimi moyoni mwangu nilishaiondoa madarakani siku nyingi! sana sana ninachokiona hapa tz. ni ukoloni wa ccm ambao watanzania woote shime tungane kuuondoa, reja kurithishana uongozi kwa watoto wa vigogo UVCCM.
     
  12. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Morogoro inasadikiwa kuwa ni ngome kuu ya CCM, sasa kama inatetereka basi huko kwingine kutakuwa kumeshateketea.
     
  13. m

    mdunya JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mpuuzi!
     
  14. piper

    piper JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watavunja jiwe la tawi 2, let them try kuitoa mioyoni
     
  15. M

    Mr jokes and serious Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya umma itawabeba na kuwaumbua wengi 2015,vijana tupo tayali kwa lolote sio siri,mpaka kitaeleweka yani ni cdm tu,
     
  16. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Aibu zao!!!hizo ni dalili za mfa maji
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama ni vijiwe watavunja sana, lakini hawatofanikiwa kuvunja mioyo ya wananchi.
    Huku ukonga kata ya majohe walivunja kijiwe, wakachukua bendera na kumshitaki aliyetoa eneo la kujenga kijiwe lakini the next day wajumbe wa mashina kiasi cha 15 wakahamia Chadema.
     
  18. M

    MWANAKASULU Senior Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Mbinu zao chafu kama hizo hazitakwamisha mabadiliko,wamefunga uwanja wa NMC Arusha lakini CCM wajue kuwa Ukimpiga chura teke unampunguzia urefu wa Safari. Na mkuki haupigwi ngumi pia Shimo la panya halizibwi kwa mkate.
     
  19. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Kuna kitu kinanifurahisha hapo mji kasoro bahari. Pale stendi ya daladala mjini kuna bango lina tangazo la benki fulani. Lakini juu kabisa ya bango hilo kuna bendera ya CDM.
     
  20. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo anajaribu na hotoweza kushindana nasaut yaweng inshot ata aibika na atashindwa yetu macho namuhurumia sanaa
     
Loading...