Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiunge tanzanialifeclub sasa!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by peter tumaini, Apr 12, 2012.

  1. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SALAAMS WANABODI!

    Napenda kuwafahamisha kuwa tumeanzisha huduma ya kupata vitu mbali mbali bila kuathiri shughuli zako na muda wako.

    Huduma unazoweza kupata ni zifuatazo kwa sasa;kusajili biashara yako,kampuni,kupata ofisi eneo lolote unalohitaji Tanzania,kupanga nyumba,kununua nyumba,kununua kiwanja na kuuza na hata vitu mbali mbali,kupata birth certificate,kumtafutia chuo au shule inayostahili.

    Baadhi ya huduma gharama zake ziko fixed hivyo utachotoa ni commission kwetu tu kwa makubaliano maalum, hii itaokoa muda wako na kuepusha utapeli.

    Kama una kiwanja unauza,nyumba unapangisha,una vifaa unauza leta taarifa kwetu na jukumu letu ni kukutanisha na mteja sisi tutachukua commission baada ya biashara kukamilika.

    Hii ni mwanzo tunaanda Business yard kwa ajili ya watu kuleta bidhaa zao kuuza na watu kuja kununua.

    Wasiliana nasi kwa e-mail hii;tanzanialifeclub@gmail.com.
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hongera! Tunaomba isiwe kampuni kama zile za Nigeria!
     
  3. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana mkuu,ni ya kitanzania na ina watu wako committed leta kazi mkuu uone manufaa yake.

    Ondoa shaka na tuamini tufanye kazi mkuu.
     
  4. Okuberwa

    Okuberwa Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Biashara ni matangazo! Tumekusikia mkuu.
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    mkuu ungeweka na ghalama kabisa ili tuangalie. mfano kusaidia kusajili kampuni ghalama zake na kazalika na hatua mnazo saidia
     
  6. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimekusoma ila mlolongo utakuwa mrefu sana na utachosha kusoma.

    Mfano, pale Brela gharama za kampuni kusajili zinategemea mtaji wake(capital),hivyo kwa Brela ukiwa na Memorandum yako iliyosainiwa na mwana sheria gharama ya kusajili kwa Kampuni ya mtaji wa kuanzia Tsh mil.30 na kuendelea haizidi laki tano.

    Kwetu tunapata commission ndogo ya paper work na time yetu haitazidi laki moja mkuu. Ni mfano.
     
  7. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Mkuu nawapongeza sana kwa hii innovative idea hasa katika changamoto hii ya ukosefu wa ajira. Advise yangu kwenu ni kuwa: business mnauoifanya inahitaji uaminifu na uadilifu wa hali ya juu hivyo basi mafanikio yenu yatategemea sana uaminifu wenu katika kufanikisha kazi mtakazopewa na wateja. Vilevile, utii wa sheria msije mkampa mteja document za kuchakachukua kama bith certificate
     
  8. n

    naivasha Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ni udalali tu na ufisadi tu! Mi nashauri acha watz watumie muda wao kuchacharika na kujifunza zaidi ya kuwaongezea gharama za maisha kwa kuwataka wawalipe Commission. Eti usajili wa kampuni? Jamani!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapo bold sujaelewa unapata birth certificate kutoka wapi?
     
  10. a

    african2010 Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Usikatishwe tamaa na hawa ma "toy soldiers" songa mbele kaka, hii huduma yako wanatoa pia Majembe Auction Mart mimi napelekaga bidhaa zangu kuziuza wanachukua 10% ya bei ya kuuzia, wana yard yao mwenge njia ya kwenda cocacola.Haya ndo mambo tunayotaka kuyasikia humu ndani.
     
  11. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aksante mkuu kwa ushauri.Pia mkuu hatuwezi kuongozwa na pupa pamoja na tamaa. Tuna uaminifu mkubwa na pia ni mwiko kwetu kutoa vitu feki tunaamini utawala wa sheria and we cant abuse the law.
     
  12. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aksante mkuu,next time give me the business.
     
  13. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu birth certificate zinatolewa RITA sisi kazi yetu ni kukusaidia kufanya taratibu za kuipata bila kuathiri mda wako na kazi yako unayofanya, badala ya wewe kwenda kupanga foleni tutapanga sisi kwa niaba yako.
     
  14. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu usiwe hivyo hata waliotangulia kimaendeleo wana makampuni ya udalali pia sio dhambi kwa TZ kuwepo.Pia tunakusaidia kuokoa muda wako ili uendelee kuchakarika na maisha.
    Fikiria mtu atoke Sumbawanga aje Dar kusajili kampuni,gharama atakazotumia na mda wake. wakati anaweza tuma documents kwetu tukafanya kwa niaba yake huku yeye akiendelea kuchakarika huko Sumbawanga.
    Fikiria zaidi usipende kuponda tu mkuu kila kitu.
     
  15. N

    Ntu JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 474
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Nahitaji birth certificates za wanangu! Ni-pm au call 0754 75 45 93 nikuungishe. Big up mkuu.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mmefanya jambo la maana mtatusaidia kweli kuokoa muda kama mtakuwa serious na kazi zenu. Vp Kama nahitaji mchumba mnaweza kunitaftia jamani? Commission nitalipa baada ya ndoa ila naomba isiwe kubwa.
     
  17. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh TEH TEH,mkuu hiyo ni too personal,hiyo services haipo.
     
  18. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitakutafuta mkuu kwa simu mkuu. Aksante kwa kutuungisha
     
  19. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana kwa mlioanza kutuunga mkono.inatia moyo sana wakuu.
     
  20. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    pm me. kuna house we need to sell.
     
Loading...