Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiunge na asasi yetu kujitolea mambo ya kijamii uwe mdau

Discussion in 'Matangazo madogo' started by tumbo nene, Aug 7, 2012.

  1. t

    tumbo nene Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari zenu wadau
    s
     
  2. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    you are not serious! Instead of convicing you manage to confuse. Kama una maono mazuri kupita maono yote yaliyowah kuwapo na ukashindwa kuyaweka wazi kwa watu, kuwaondolea watu mashaka ya kifikra namna ya kufikia maono hayo, kamwe usitegemee kupata mkono wa shirika. Inakuja akilini mimi kuingia garama ya vocha, chaji, muda na uchakavu wa simu kukupigia simu kwa jambo ambalo halieleweki.
    Ushauri wa namna ya uzi wako ungekuwa na mvuto kama ungekidhi yafuatayo
    1. Jina la ngo
    2. Physical address
    3. Main activities
    3. Vision mission
    4. Objectives and goals
    5. Strategic plans
    6. Current project
    7. Financial sources
    wengine wanaweza kuongeza. Ingekuwa na ushawishi hata mimi labda ningejiunga. Ila nw sipo tayari kupoteza vocha chaji muda na uchakavu wa simu kwa jambo ambalo halielewiki.
     
  3. t

    tumbo nene Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3

    asante kwa maoni.nilijua maswali ya namna hii yataibuka sana ila kutokana na sababu fulani ambazo syo busara kuzitaja nimeandika kwa kifupi kama hivyo just kuokoa muda na kama suala la vocha linakutatiza usijali wewe bipu au tuma mesej then mimi ntakupigia.ningesema niweke mambo yote uloyataja ni kweli ingekuwa ni kifanisi zaidi ila nilikuwa natoa ujumbe kwa kifupi then mengine ntaelezea kwenye simu kama mtu anahtaji anitafte.hata hvo asante kwa MAONO
     
  4. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka wazi hiyo miradi mnayotaka kufanya ni ya aina gani? Kumbuka unataka watu wenye ajira zao na sio job seekers. Hivo inabidi utoe maelezo kuhusu hiyo miradi miwili ambayo inahitaji ninyi muwe na hao watu, then mtu akiona aina ya mradi atajipima na interests zake lakini kwa maelezo hayo uliyotoa hapo juu yatapunguza kufanya upate idadi kubwa ya watu watakaokupigia simu lakini mwisho wa siku wengine hawatakua interested.
    So take time kuelezea mambo hapo.
    Hata hivo nakutakia kila la Kheri
    Thanks
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    acha ubabishaji mkuu
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Sasa kwanini mnataka watu wenye ajira? Kwanini msichukue wasio na ajira? Kuna kitu hapo weka wazi,mchango wa kiinglio na kuchangia taasisi kwa mwaka sh ngapi?
     
  7. N

    Neylu JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmh...Hii thread kwa kweli haishawishi hata kidogo..!
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Usiri wa nini?

    Utafikiri mradi wenyewe wa kijamii ni unyonyadamu!
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Siku hizi kila mbabaishaji anakimbilia kuanzisha NGO. Iwapo first lady ana NGO ukiachia mbali wachungaji matapeli kama Rwakatare Gamanywa Kakobe Lusekelo Gwajima na wengine kwanini huyu naye asijaribu. Ila namna hii mnarushisha nyuma maendeleo yenu binafsi ya taifa. Huwezi kutaka watu wakuchangie wakati hauko tayari kujibu maswali yao muhimu. Hii ni kutaka kuuzia mbuzi kwenye gunia. Na isitoshe approach yako inakuua hata kabla hujazaliwa. Msaada utakaoupata ni kukufichua kuwa u tapeli au mbabaishaji.
     
  10. M

    Malila JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mtoa uzi, buni mbinu nyingine kama huwezi kujitokeza na kuielezea hiyo ngo yenu. Au haya ni mambo ya vijiweni kwenu?
     
  11. n

    ng'wandu JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha uongo! nitajie kwa evidence jina la NGO iliyoanzishwa na askofu Kakobe. No evidence no right to speak
     
  12. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vita za kidini zitaanza sasa hivi.
     
  13. t

    tumbo nene Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani wadau,hakuna haja ya kuzozana,kila mtu ana maoni yake humu ndani japo mengine yanaudhi...maswali yaliyoibuka nilijua tu kwamba yangekuja lakini ni vizuri mkafaham kwamba huwezi kusajiliwa na serikali kama asasi bila kuwa na mission,vision,objectivez n.k,hivyo vyote na vingine ambavyo sikuvitaja ndio vinafanya kitu kinaitwa katiba..mimi sikuweka vitu hivyo nilivotaja hapo juu kwa sababu 2,ya kwanza ni ya kibinafsi[sitaki kuitaja hapa labda kwa mtu atakaepiga simu],ya pili sikuona haja ya kuandika kila kitu kwani ingekua sawa na kuweka katiba yetu hapa kitu ambacho sikuona kama kina umuhim sana.
    kuhusu kusema tunahitaji watu wenye ajira au wenye kujiajiri ni kwa kua nilitaka ieleweke kwamba hii sio ajira hasa kwani kwa sasa bado mambo mengi tunafanya kwa kuvoluntia/kujitolea,na wote tunafahamu jinsi watu kibao wako mitaani kwa ukosefu wa ajira hivyo hatukutaka kuwaletea usumbufu
    hata hivyo wanakaribishwa sana tu na pengine baada ya muda fulani hii ikawa ndio ajira yenyewe...kuhusu miradi niliyosema pia ipo,atakaekua tayari kujua zaidi basi apige simu kwa maelezo zaidi.ahsanteni;
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    mkuu kuwa na heshima na imani za watu...sio kuja tu na kuziita NGO...
    unajua maana ya NGO weye??
     
  15. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Asigwa pole sana. Heshima ni jina langu. Maana ya NGO ni Non-Governmental Organization au Asasi Isiyo ya Kiserikali. Madhehebu ya dini ni asasi zisizo za kiserikali. Kama hujui sema uelezwe. Hata usajili wake hufuata mkondo huu wa asasi za kiraia. Je hadi hapo umeelewa? Yupo aliyeuliza swali kuwa Kakobe ana NGO gani? Inaitwa FGBF.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ushamuumbua!! Kova anapenda kuziita taasisi za kidini.
     
  17. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Weka wazi tutelemke ma cv jomba,2kupe na mawazo coz 2shaendeshaga hzo mambo.
     
  18. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Sijawahi kuona NGO ambayo iko radhi kutaja siku iliyosajiriwa lakini kutaja jina haitaki na aliyeianzisha anajiita tumbo nene
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Mkuu ZeMarcopolo umeua na umekamilisha siku yangu japo bado ni asubuhi!!! Teh teh teh...
     
Loading...