Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiulize hili..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtama, Nov 12, 2010.

  1. M

    Mtama Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi umewahi kujiuliza hasa maisha ni kitu gani?Au unaenda enda tu?Je maisha ni kusoma,kuoa/kuolewa,kupata watoto kuzeka kisha kufa??Au kuna kitu kingine kinatakiwa kufanywa ili kukamilisha kitu kinachoitwa maisha,mi naamini Mungu hajatuumba tuje kusoma,ndoa,watoto kisha kuzeeka na kufa,kuna kitu kingine zaidi tuwe tunajua au hatujui,wewe wasemaje?
     
  2. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mungu ametuumba binadamu kwa sababu ametupenda na amependa kutushirikisha upendo wake ili tumjue, tumpende, tumtumikie na mwisho wa maisha haya turudi kwake mbinguni.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Maisha ni historia yako yote , ulipo kuwa jana , ulipo leo na utakapokuwa kesho yote ni maisha. Usije jidanganya eti sijaanza maisha .maisha ya kiumbe chochote huanzia kinapoumbwa hadi kufa..
     
  4. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maisha ni GAME, baada ya game, Kuna kuulizwa ulichezaje!!!, mbona kucheza RAFU, mbona kacheza ***** *****, yoooote hayo uwe tayari kumjibu Maanani.
     
  5. D

    DR. Mlay Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ebwana kweli MUNGU si mwadamu hata atuumbe bila sababu. Sababu ni moja tu ametuumba ilikuitenda na kuifuata kweli yake katika maisha yetu. Ila jaribu kutafakari maana hii ya maisha: MAISHA NI MTIRIRIKO WA SHIDA NA MATATIZO MENGI NA CHECHEMBE KIDOGO ZA BURUDANI.:smile-big:
     
  6. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    maisha ni kuishi and that's it...........let's not fear what we don't know or have prove of it.........:hippie:
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Swali lako ni zuri sana kama mtu atakaa chini na kujiuliza, maana binadamu pamoja na ugunduzi wake wa vitu vyote uvionavyo leo hii bado hajatumia hata robo ya uwezo wa akili yake katika kufikiri.Wengi wetu hata tuwe tumesoma kiasi gani tunakuwa tunafuata yale yaliyokwishafanywa na watu wengine ni kama vile tunakariri.Ni bora mwanadamu akakaa chini na kutafakari nini maana ya maisha na jinsi ya kuyaendeleza.
     
  8. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ukiyafikiria hayo yote utakufa muda c wako bana
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    kweli sijui maisha ni nini mimi naishi tu ...... kwangu mimi maisha ni mafumbo.... leo nafumbua kesho ni siku nyingine....
     
  10. H

    Hemed Maronda Senior Member

    #10
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu hawezi kufanya kitu pasipo sababu kama tunafutata maelekezo katika Vitabu vyake Vitakatifu basi sababu kubwa ya sisi kuumbwa ni KUMUABUDU YEYE TU,kutokana na mapenzi makubwa ya Mungu kwa watu wake akaamua kutufanyia wepesi kwa kila jambo tufanyalo hivyo maisha ni KUABUDU MUNGU.
     
  11. F

    Ferds JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    :bowl::tape::doh::nono::smile-big:[​IMG]:hippie::yield:
     
Loading...