Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jitihada za kuiondoa ccm zinahitajika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msenshe, Dec 21, 2010.

  1. M

    Msenshe Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiki chama ni kizee mno wala hakiwezi kuleta maendeleo sababu ya fikra mgando za viongozi wake kinahitaji mbadala.
     
Loading...