Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jitambue.........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-sir, Feb 5, 2011.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wakuu, kama mnakumbuka miaka ya nyuma hadi mwanzoni mwa mwaka 2008 kulikuwa na gazeti lilikuwa linatoka kila Jumatano na lilikuwa linaitwa JITAMBUE na mmiliki wake kama sikosei alikuwa MUNGA TEHENAN.

    Hivi kwa wanaofahamu na wale waliokuwa wafuatiliaji wazuri what hapened to this company? Yaa hakuna gazeti nililolipenda kama hili lilitufanya tulio wengi tujitambue kweli. Baada ya kifo cha Tehenan sikusikia chochote hadi leo.

    Mwenye data zaidi aziweke hadharani hapa please!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Rip munga tehenan....
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mkuu unamkumbuka jamaa? i need to know more kuhusu kutoweka kwa gazeti lake la JITAMBUE.
     
  4. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,447
    Likes Received: 9,169
    Trophy Points: 280
    kama mkimpata Babalao atakua anajua zaidi. He was a member Jitambue Family.
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    R.I.P Munga
     
Loading...