Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jirani yangu huyu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BADILI TABIA, Apr 7, 2012.

  1. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    yaani hapa nimenuna kweli kwelì!

    Baada ya kusaka usingizi muda mrefu ulipoanza kukolea jirani yangu amerudi!

    Na usingizi wangu umekata!
    Jirani huyu sijui amefunga spika za matangazo kwenye gari yake? Au ana matatizo ya kusikia? Anafungulia mziki mnene mpaka roho inadunda. Ingawa tunatenganishwa na barabara maana nyumba zetu zinatizamana lakini toka jumatatu hadi ijumaa ikifika saa saba usiku yeye ndo anarudi,weekend mwendo wa saa tisa au kumi!

    Tatizo kwa mziki wake lazima niamke. Na huchukua takriban dakika 2-5 kumfungulia geti.

    Yaani ndo mateso nipatayo. Nimeamka usingizi umekata! Sijafanikiwa kuongea nae maana daily simpati,labda nimvizie usiku wa manane.

    Mnikopeshe usingizi jamani
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mfate sa'ivi umweleze dukuduku lako.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    naogopa kutoka nje usiku. Ingawa ni wazo zuri,
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    BT pole sana Mazee, kuishi na watu kazi !
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    asante mkuu. Tena sio kazi ndogo. Hapa inabidi nisake upya usingizi!
     
  6. ULUMI

    ULUMI Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hama mahali hapo mwachie starehe zake!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    nikapange? Wakati na jiminya kutafuta hela ya kodi na nyumba si nitakuwa bado nateseka?
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tena ya hitaji uvumilivu wa hali ya juu..
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kareport hiyo abuse kwa mjumbe wenu ili apigwe ban ya kufungulia mziki usiku ni hayo tu maushauri ya haraka..
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    good idea. Mjumbe anaweza kumsaka akampata....nitareport kwake


     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaaaa!!! Kwa nini uteseke mkuu?? Hujui kuwa nimefungua duka la usingizi hapo mitaa ya Kariakoo??? Usisubiri hadi macho yaning'inie. Njoo ujipatie usingizi kwa bei nafuu kabisa sawa na bure. "Akwambiaye usikombe mboga, ujue anatala ushibe.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    HAhhaaaa kilo moja ya usingizi bei gani?


     
Loading...