Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jirani yako akiwa mngoni, chunga mkeo.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Jun 1, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ni kama utani vile lakini naamini siku moja utakuja kuthibitisha maneno yangu kama utapata jirani ambaye ni mngoni. Jamaa wanatisha kwa kuchakachua wake za watu, Kama huwajui ukipata jirani mwenye jina la mnyama au linalofanana na mnyama anza kuwa na mashaka, Ukisikia Mapunda, Ngonyani, Tembo, Matembo anza kutafuta mbinu za ulinzi shirikishi kwa mkeo, yaani Wangoni ni balaaa!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha ubaguzi wa kijinga.....utafanya watu hata wakipangisha nyumba waanze kuulizwa makabila!!Hao wanawake wanalazimishwa au wanakubali wenyewe????Kama wanakubali kwa hao wanaweza kumkubali mtu mwingine yeyote yule!!

    Enhe na wewe lako lipi.,...embu taja tukuchambue kwanza!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    These are stories passed up from historical lineage!...Nimeishi na wangoni wengi sana, na ni watu wa kawaida na wanaheshimika sana..Dont tell me huenda ilikuwa vice-versa!
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Na jiran akiwa muhaya?
     
  5. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sidhani km makabila yanahusika hapo, tabia ya mtu tu
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Nilifikiri nitaanza na wakunyumba wale wa Pamfaranyaki nawajua vizuri watani zangu kule kuchukua mke wa mtu ni fahari kubwa!
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kama ni Wakunyumba niambie vizuri, inawezekana umekaa na wanyasa ukadhani ni wangoni fanya tena utafiti!
     
  8. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Hao siwajui vizuri niliowahi kukaa nao ni wastaarabu sana.
     
  9. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vp kwa wanawake? Hakuna ambao wana majina yanayochukua waume za watu?
     
  10. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Wanawake sijajua ingawa wengi wa kizaramo nimewahi kusikia wakijitapa kwa kuchukua waume za watu hapo sisemi sana kwani wazaramo si watani wangu.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mi siamini kabisaaaa!!!
     
  12. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Fanya utafiti mwenyewe utatuletea data hapa yaani hawa wakunyumba wanatisha!
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata rwanda walianza hivi hivi,mwisho wa siku ikawa mauaji ya kimbali(genocide killings).
     
  14. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Yanaweza kuhusika kwa upande mwingine binafsi napenda sana jirani yangu akiwa mmasai jamaa wametulia kweli.
     
  15. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Duh! ndugu yangu umefika mbali hao watani zetu tulipigana nao siku nyingi sana kwa sasa ni utani tu! Tena wenyewe ndo walikuwa wanapenda ugomvi mpaka wakakimbizwa South Africa.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    unataka wawe jirani zako nini?
     
  17. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Si unajua masharobaro!
     
  18. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mke hachungwi babu, kama haumpi yote atakayo watakusaidia wenzako. mtimizie haja zake hatapata tamaa.
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Gazeti sidhani kama nahitaji huo utafiti.. siwezi danganya nimewahi kutana
    kimwili na mkaka mmoja.. hapana, hivyo i know what am talking about..
    sio lazima awe mngoni kuwa mkareee....
     
  20. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    una bahati, angenitajia majina nikagundua dadaako au mkeo ana hilo jina ningekuja kuishi karibu yenu.
     
Loading...