Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jirani sio mstaarabu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Annael, Sep 12, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Nimekaa katika nyumba ya kupanga huu mwaka wa nne. Na nimekaa kwa amani sana. Miezi mitano iliyopita kunampangaji mpya kaja jirani yangu, yeye ni mwanamziki fulani hapa nchini.
    Mimi huwaninachoka sana nikiwa kazini kwahiyo nina hita ji mda wa kupumizika.
    Kinachonisimbua huyu jirani yangu sio mstaarabu yaani ikifika saa tatu au zaidi usiku anafungulia mziki mkubwa kiasi kwamba ninashindwa kulala.
    Nimekuwa nikimuambia apunguze huwa anapunguza lakini baada ya siku kadhaa anarudia tena kitendo hicho.
    Kilichonikera zaidi jana mida ya saa 5 usiku kaja kusimama dirishani kwangu akiongea na simu kwa sauti ya juu huku akiongea kingereza kilicho vunjika vunjika. alichukua mda mrefu kweli anaongea, anacheka

    Hivi nimfaye nini huyu?
    Nimechoka kumueleza kila siku. Isitoshe sisi sote ni vijana tumekuja kutafuata hapa Dar.
     
  2. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh mi nashindwa eti! Nadhani nahitaji kujua kama ni wa kike au kiume kwanza.
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Inabidi ufanye uhame mzee kama muda umebaki mfupi.

    Au kama unataka kuendelea kukaa mwambie mwenye nyumba kama hilo swala linakukwaza.
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tafuta vipaza sauti kama vile vya msikitini weka nje kuelekea chumba chake halafu unganisha kwenye wufer yako na ukitaka kulala fungua volume hadi 70 ataacha
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    loh umenikumbusha sinza na wacongo
    na wewe fungulia kwa nguvu tena weka spika usawa wake
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sasa jirani yake si ndio atafurahi zaidi halafu yeye atazidi kujitesa.
     
  7. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Tatizo nimetoka job nimechoka. Vile vile wakianza kupiga story kwa sauti ya juu kweli halafu wanaongea lugha yao ya kg.
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Muwekee tangazo kwenye radio yake akiona tu atakuwa anaheshimu au mpeleke polisi kwani anakusumbua na sauti ya radio yake au anunue sound proof materials
     
  9. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee babaangu kwanza nikupe pole sana chamsingi we mfate umchane live kwamba anachokifanya kinakukera
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Fuatilia ujumbe wa sugu::
    «Dawa ya bishoo ni kua bishoo zaidi yake»

    Kama anapiga mziki mzito,jipinde na wewe fungua mziki wako hadi mwishooo,kama mbwai mwai msikize kifulambute kamaliza kila kitu.
     
  11. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Ninaweza nikafanya hivyo lakini unajua wanamziki wa bongo wao mchana wanalala so nitakuwa kama najiumiza sana vile. Kumbuka mimi huwa nafanya kazi mchana na ninachoka sana.
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Ndugu yangu kwanza pole sana hawa watu wapo kila mahali, naomba muone mwenye nyumba amkataze akigoma mwambie mwenyekiti wa Serikali za mtaa na kuwaambia utamfungulia mashtaka (sikumbuki km ni sound pollution au harrasment)
    Nafahamu km ndio umeanza kazi kwa dsm na kulipa kodi ya mwaka huwezi tena nunua music mkubwa wa Wofer na kumfungulia mipasho angenyamaza.
    ww mpeleke Mahakamani
     
  13. conveter

    conveter Senior Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mfate mwambie tabia yake inakukera an mwambie kwa kumaanisha sio kishkaji.Nadhani ukifanya hivyo atajirekebisha.
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hizo ni changamoto za kawaida kabisa za watu wanaoishi nyumba za kupanga. Utapata amani na kuishi the way unavyotaka wewe pale tu Mungu atakapokupa neema ya kuwa na kwako.

    Kwa sasa unaweza kumweleza mwenye nyumba aingilie kati kwa either kutoa muongozo wa wapangaji (kuna badhi ya wenye nyumba hufanya hivi) au akamwita na kuongea naye ili apunguze vurugu hizo za kitoto.

    Ikishindika itakubidi uvumilie maana unaweza kuja kuzoea na ukishindwa kabisa unaweza kuhama ingawa kuhama pia kunaweza kukupeleka kwend kuishi na wapangaji wengine wenye tabia mbaya kuliko za huyo mwanamziki!!!
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watu kama hao usishindane nao kabisa, ukiona mjinga anafanya ujinga usiwe mjinga kama yeye.

    Hama tu.
     
  16. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Yanini nidhamu ya uwoga!!!! We muite mkae wewe, yeye na mwenyenyumba tena time hiyo saa 5 mziki ukiwepo kabisa ili kiushahidi kiwepo, alafu mchane live mbele ya faza house. Na faza house nae aseme msimamo wa nyumba yake.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Miaka minne unapanga?

    mungu kamleta huyu akusumbue ili ujenge

    shukuru kwa kweli........ingekuwa full amani usingeshtuka

    wenzio woote walioteseka na nyumba za kupanga
    sasa wamejenga
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa naishi uswazi ningekuwa napigana kila siku.

    Hapana vumilia huo upuuzi mimi.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    Na ukikutana na wababe kukuzidi?
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Smart people know how to pick fights.

    And I have confidence in my scrapping abilities.
     
Loading...