Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jirani Naye!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Safari_ni_Safari, Feb 2, 2011.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    hahahahaha
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahah haha hii kali
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa jirani kachapia, anajua maana yake?
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Umerudi kungwi?...pole na hongera kwa self ban!! Karibu sana tukutane kule masterbedroom(kwa wakubwa)
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Ni kampuni ya tours na wana LandCruisers nyingi nadhani nndio maana wakatumia jina hilo bila kujua asili yake.
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi hili neno lilitokea wapi..? origin yake ni nini? isije ikawa sisi ndio tulilichakachua na tukaliharibu
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Ni neno la kiswahili corrupt lililotokana na kushangaa.....wanawake wenye maumbile yakuvutiavutia miaka ya 1988-1992 watu walikuwa wakiwashangaa sahangaa(wakishangingi) hivyo wakaitwa mashangingi(kabla walikuwa pashkuna,wowowoo etc)...wabunge wetu walipoanza utukufu mwaka 1990 Mzee Mwinyi aliwakopesha LandCruisers (TZC 90xx) na hivyo watu waliyaita MASHANGINGI sambamba na PAJERO kufananishwa na noti ya 500 ambayo ilitoka 1988 na ndiyo ilikuwa kubwa(hakukuwa na 1,000 2,000 5,000 wala 10,000 wakati huo) ilipokuja 1,000 ikaitwa BUKU kwa kuwa ilibidi ukusanye noti za 100 kumi kama kitabu upate hiyo alfu.
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Yu masti bi jiniasi.
     
Loading...