Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jirani ananiamsha usiku

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PRECIOUSDOE, Jul 26, 2010.

  1. PRECIOUSDOE

    PRECIOUSDOE Senior Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jirani yangu ambaye anaishi gorofa moja juu yangu kila wakati akifanya mapenzi huwa ananiamsha kwa sababu kitanda chake kina piga kelele sana.Tena huwa ni katkati ya usiku kuanzia 1am to 3am.Hii ina affect usingizi na kupumzika kwangu kiasi nina uchovu the next day.Ninaweza kumu approach kivipi nimu advice anunue kitanda ambacho hakina kelele.Kwa sababu nikisha amka hadi wamlize starehe zao ndiyo mimi huweza kurudi usingizi.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    Na wewe tafuta kitanda kibovu wakianza tu kuduu na wewe unaanza kukitingisha kitanda chako kibovu.
    Kelele za kitanda chako zitawakera hata watashindwa kunjunji na wewe utalala unono
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acha zibakie tetesi kwanza ikiwa rly nitakushauri
     
  4. PRECIOUSDOE

    PRECIOUSDOE Senior Member

    #4
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @bujibuji - wee wacha utanii :) saasa hivi nina yawn kama mtu hajalaa siku nyingi
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Pole Preciousdoe. Sasa tufanyeje? nakushauri umwambie tu atakusikiliza bila shaka
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ha ha ha mwaya mnunulie kitanda umpe kama zawadi :mad:
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Umejuaje wanakua wanafanya mapenzi....???:peep:
    :focus: ..... mpongeze siku moja...mwambie unapenda kitanda chake kinavyotoa mlio murua!
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tetesi!? Huna uhakika Kama wanakuamsha au!!

    Unaweza kumwambia jirani wa jinsia moja na wewe kuwa kitanda chao kinakukwaza...... Nafikiri atakuelewa
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    Da, hii kali
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe dah mm nilijua na ww mzuka unakupanda kumbe ni kelele tu za kwichikwichi,
    Wakianza ww fungulia radio endelea kula music taratiiiiiiiiibu laini laini.
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    na wewe kama unaishi na mke badilisha ratiba wakianza kuchidana na nyie mnaanza inakuwa ngoma droo au vipi nunua laini mpya ukisikia wanasumbua tu unawabeep ili kuwakata stimu
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Halafu ngoma ya kupokezana mbaya sana. Maana huyu anafika kileleni mihemo ka treni we ndo kwanza umetoka kuegesha mara unashangaa kitu kinadai. Unweza kukojoa hewa.
    Mshauri ahamishie godoro chini, kma hana hela ya kitanda ila kama ni mihemo ndo starehe yenyewe!
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Talking from experience? or? :smile:
     
  14. PRECIOUSDOE

    PRECIOUSDOE Senior Member

    #14
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jirani ni mwanamume single - huwa anawaleta wasichana kutoka club kulala nao usually wednesdays,sundays and fridays. Weekend hakuna shida lakini sunday na wednesday ninahitajika kuamka mapema the next day tena oflate imekuwa almost daily jameni.Mimi ninaogopa kuumu approach kwa sababu hii.Naskia shy manake sasa vipi nitaanza story hii tena nikimtuma mwingine itakuwa nimepeleka mambo yake nje.
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    this is a very good suggestion...otherwise ahame hapo
     
  16. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama unaogopa face to face andika kikaratasi penyeza chini ya mlango usiku akirudi na demu wanapata ujumbe kabla hawajaanza majamboz!! :scared:
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hommie hii imetulia pia

    bado uko gest usalule?
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Imetulia kama avatar yako? Hommie hebu badili avatar yako kabla sijatoroka kwa mkoloni!!!:nono::nono:
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehehehe
    ingia kwenye gemu naye siku moja kisha mwambie kitanda kina kelele halafu katisha gemu. atapata somo
     
  20. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama vyombo(kilaji), rudi hm..shwari kabisa!!
     
Loading...