Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jipatie umeme wa solar kutoka kampuni ya uhakika (umechoshwa na luku!, mgao!, upo kijijini!)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by lara 1, Jul 20, 2012.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wakuu!

    ESPITECH COMPANY ni mabigwa wa kusupply na kufunga vifaa vya solar Tanzania. Wana wataalamu wa solar energy wenye uzoefu na wamefunga mitambo ya solar kwa wateja mbalimbali.

    Wanauwezo wa kuwahudumia wateja wa aina zote, Wameshafanya miradi mbalimbali ambayo imeleta matokeo mazuri, ya uhakika na yakuaminika inayojumuisha

    Kufunga Solar kwenye ofisi za miradi na asasi mbalimbali za vijijini.
    Kufunga Solar kwenye minara ya simu ya kampuni kubwa ya simu.
    Kufunga Solar kwenye Hoteli kadhaa za kitalii mbugani.
    Kufunga Solar kwenya Dispensary ya vijiji kadhaa
    Kufunga Solar shule kadhaa za Sekondari
    Kufunga Solar Majumba ya vijijini ya wananchi wa kawaida na vizito kadhaa.

    Kama ungependa kuona client base yetu tafadhali tuwasiliane na unakaribishwa.

    Bei inategemea na ukubwa wa mradi, ila bei inaridhisha, na kazi unapata ya uhakika.

    Mawasiliano

    Office Location
    Arcade House, 1st Floor, Old Bagamoyo Road, Mikocheni B

    Address
    P.O .Box 29961
    Dar es Salaam

    Mobile:
    +255 (0) 654 322 585

    Email: info@espitechtz.com

    Website: Espitech | Home
     

    Attached Files:

  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu mkono mtupu haulambwi.
    Angalau ungechangia basi kwa hilo tangazo lako la biashara.
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nataka kwa matumizi ya nyumbani tu nitapata kwa sh ngapi?
     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    we nawe mdau ukiwa huna cha kuchangia bora ukae kimya, hili jukwaa wenye forum yao wametupa kiroho safi tuweke matangazo bureeeee, sasa wewe usiwe na roho ya kwanini! kama huna cha kuuza omba Mungu akupe na utapewa sio kuumia roho kwanini tunatangaza bure! Sasa tusipotangaza si jukuwaa litadoda!!!!!. Nawapa big up wamiliki wa huu mtandao kwa kuwa watu wasio na njaa ndogondogo.
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Punguza jazba mkuu! Kwa namna hiyo biashara itakushinda.
     
  6. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hivi zipo solar zenye uwezo wa kutumia Fridge na Pasi maana nimewahi kufatilia nikaambiwa kwa matumizi tajwa (pasi,fridge) huwa haziwezi kufanya kazi!
     
  7. Mracho Ngongoti

    Mracho Ngongoti Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Kama nina welding machine 1, computer 1, taa 4, radio na Tv nitahitaji panel ya ukubwa/uwezo gani? Kuna vifaa vya ziada vitahitajika? Itanigharimu sh. ngapi?
     
  8. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    sio jazba, mimi na ndibalema tunajuana, nimeona hapo amelike comment yako. Yeye alinibipi mimi nakampigia, jazba ningemtafuta live! Hii ni changamsha jukwaa.
     
  9. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Mkuu piga simu hiyo uwasiliane na engineer, mimi nipo masoko hivo nisikudanganye buree.
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    If you are serious Wasiliana na ofisi, waje wasurvey jumba lako, wajue kiufundi kabisa utaitaji panel ipi, inaweza kuwa una jumba la familia nne atiii.:israel: afu nikaasume unanyumba ya familia ya watu wa nne.
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    Pole sana mkuu, makampuni mengi yanayojitangaza kusupply solar hawana interest na watumiaji wa majumbani, customer service yao ni sifuri kabisa. Huyu kajitangaza usithubutu kuwaendea, watakachokwambia utavunnjika moyo sana. Bora udeal na makampuni madogo au watu binafsi.
     
  12. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bwana kama hamuwezi kutoa jibu hakuna haja ya kupiga simu. Ma injinia wenyewe wajuaji kama nini. Wauzaji wa sola ni wengi sana, tena bei chee kwa nini nihangaike na mtu ambae hatoi ushirikiano. Eni wei, meseji yako imekuwa delivedi
     
  13. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Pole kwa kusumbuliwa na makampuni ya solar! Sisi si wasumbufu na wateja wote kwetu ni sawa, hamna anayethaminiwa zaidi ya mwenzie, sisi wateja wote ni wafalme. Hata ukitaka kujua tu achilia mbali kununua karibu ofisini kwetu ujifunze tu, kwani kujifunza ndo mwanzo wa kununua! Wateja wote mnakaribishwa na tunahudumia watu wote hata hitaji lako liwe dogo vipi usisite kuja. Nakuahidi utafurahi wala hutojutia au kuvunjika moyo
     
  14. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Muke ya mzunguuuuu! Usiboreke mwaya nimechelewa kujibu, ujue majibu sio general kama unavozani, inahitaji technical anlysis, unaweza kutajiwa bei kumbe kubwa sanaaa au haitoshi, tunaepuka ubabaishaji wenzio sio mwanzo unasema bei hiii afu unageuka, ndo maana evaluation ni muhimu. Njoo kampuni yetu banaaa! Msalimie Mzungu wako!
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwangu solar business tz haina direction, ni mchuuzi wa kariakoo tu unayewez akumwambia nina nyumba jumla ya taa 15 (kwa mfano) na nataka kuwatch TV -TV system na radio inclusive, na atleast system ya inverter iwe ya 500w. Wachuuzi peke yao ndiyo wanaowez akukupa rough estimate ya gharama hata kwa simu au email. Ninyi mnaojifanya makampuni makubwa mmejaa porojo, uongo na kujiona sana. Customer service ni sifuri. Uelewe kuwa mtu anapotaka kupata estimate ana sababu zake, wewe unadai nije ofisini kwenu, yaani nitoke huku songea kwa ajili ya kuja ofisini kwako tu kupiga porojo na kuona nyodo za mareceptionist wako?
     
  16. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ni mwanzo mzuri, lakini inahitaji juhudi zaidi kuweza kutoa huduma nzuri na zenye kuwasaidia watu wengi zaidi
     
  17. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Weka hapa bei ya panel wat 120. Betri wat 100 na inveta wat 500 mkuu weka hapa na sio pm mkuu
     
  18. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Mdau kwa niaba ya makampuni yaliyokutendea ndivo sivo naomba radhi! Ila akioza mmoja sio wote, nimeweka simu hapo sababu ni mtaalam wetu huyo, mimi nipo masoko kama upo songea kuna email pia, ukiambiwa uje ofisin kuna maana nyingi seeing is believing! Usipende kununua mbuzi kwenye gunia! N dont judge kampuni yetu kwa experience frm other companies. If you are serious communicate na mtaalamu, wengine washabiki tu.
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    toa cost estimate ya hicho nilichouliza unaweza hata uka-pm
     
  20. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Mkuu jukwaa la watu wengi, kuna mpaka competitors humu, kila mtu anaoperate biashara yake in certain procedures, its a free country after all! Nikukuwekea bei wewe, kila mtu ataka bei ya kitu chake hapa, wengine watakosoa pricing etc mimi lengo la kupost nikuwapa watu habari juu ya hii huduma na inapopatikana. Ataependa atatutafuta for serious business, asiependezwa basi atusamehe kwa usumbufu wa kusoma hapa! Nasisitiza its a free country wadau do what you want. Na namalizia kwa kutoa shukrani zangu za dhatiiiiiiiiiiiiiiiiiiii kwa wale wote mliopiga simu na kuulizia zaidi, kuweka oda, na kutualika maeneo mliko tuwaletee biashara. Huo ndio usomi wa JF.
     
Loading...