Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jipatie Toyota Harrier kwa bei nafuu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Inkoskaz, Oct 23, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Harrier.jpg
    NB:Not real photo(wakati naingia mitamboni kurusha tangazo hili gari ilikuwaimetoka) ila inafanana hivyo!

    Toyota Harrier rangi ya silver with "A" series registration,around 95,000 km readings.in good condition available in Dar
    Pls PM or call +255683 606060
    Price:28m( negotiable)
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ya mwaka gani?
     
  3. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    4 times expensive, 7m could do!
     
  4. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Ya mwaka gani? Capacity na aina ya Engine?
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Manufacture year: 2004
    Cylinders:4
     
  6. mkandaboy

    mkandaboy JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ..Inawezekana kweli gari ya mwaka 2004 ikawa na reg ya A.....
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Haijarudi bado uipige picha? Au wewe dalali kama Akiri?
     
  8. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,708
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Tunataka kuiona picha ya gari yenyewe halisi, tujue kama iko na ngeu kila kona au iko fresh. Kwa kuwa kwa sasa twaongelea nadharia, natoa offer ya Tshs 17,500,000/= (US $ 11,000) cash. Baada ya kuiona picha naweza pandisha au kupunguza, I am serious.
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Boss wangu picha nita upload asubuhi...pia ukitaka kuiona itakuwa Sinza Mori Nyuma ya Big Bon filling station
     
Loading...