Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jipatie Nakala yako: Uongozi wetu na Hatima ya Tanzania by Nyerere

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Mlenge, Mar 7, 2010.

  1. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #1
    Mar 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Natafuta kitabu kilichoandikwa na J.K. Nyerere, "Uongozi wetu na Hatima ya Tanzania" kwa Kiswahili au Kiingereza.

    Jitihada za kukipata mitaa ya Dar zilishindikana baada ya kuambiwa 'udaku' kwamba kimepigwa marufuku kinamna. Madukani mwa vitabu mwote nilimopita kukiulizia waliniona ****, kana kwamba 'kila mtu anajua' kitabu kilipigwa marufuku.

    Madai hayo ni ya kweli au uzushi tu wa uchaguzi?

    Shida yangu ni nakala moja tu ya kitabu hicho kwa ajili ya rejea ya kitaaluma.

    Natanguliza shukrani.

    Amazon.com: Mlenge Fanuel Mgendi: Books, Biography, Blog, Audiobooks, Kindle

    =============
    UPDATE by JF Admin:


    Kwa msaada wa mkuu SubiriJibu kitabu kimepatikana, nakala inaweza kupatikana chini hapa
     

    Attached Files:

  2. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,858
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    Wasiliana na MM Mwanakijiji atakuwa hakikosi kwenye makabrasha yake.
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Inawezekana MKJJ anacho kweli coz nakumbuka alikuwa akitoa reference mara nyingi tu wakati ule akirusha matangazo yake live,mapambano ua ufisadi yakiwa yamepamba moto na kashfa zikiibuka mfululizo wengi wetu tukidhani ni masimulizi kama ya filamu za kimagharibi.

    Hata hivyo pointi nyingine hapo ni if its true kuwa kimepigwa marufuku,ama ni majungu?Coz jamaa anasema akipatikani kabisa madukani na kwamba wanamshangaa anapokiulizia.
     
  4. C

    Cotan Member

    #4
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    MM Mwanakijiji Please kama unahizo nakala za kitabu tuuzie Mkuu, mie pia nimekitafuta sana bila mafanikio.Akhsante
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Siwezi kushangaa kupigwa marufuku kitabu hiki ukizingatia hasa kuwa watu wenye influence waliobaki ndio hao kina Ali Mwinyi. Hiki ni kitabu kilichosusiwa na wachapishaji wote wa Tanzania wakati ule ikalazimika kukichapia Zimbabwe.
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Mar 7, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha.Kweli Mwanakijiji ni hazina ya kila kitu.
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mlenge,
    Kama uko DSM ningekushauri umtafute Walter Bgoya. Yeye alichapisha kitabu cha Mtei. Kama walivyosema waungwana hapo awali, kitabu cha Mwalimu kilichapishwa Zimbabwe baada ya kufanyiwa mizengwe na wenye madaraka kisichapishwe DSM. Ninavyo vyote vya Kiswahili na Kiingereza lakini bahati mbaya niko mbali ya DSM.
     
  8. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Mkuu ukipata nitumie na mimi, tukiweke scribd, kila mtu aweze kukisoma
     
  9. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #9
    Mar 7, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mkifanya hivyo mtakuwa mmetusaidia wengi...
     
  10. B

    Bibi Ntilie JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jaribu ofisi za Mwalimu Nyerere Foundation bila shaka wanaweza wakawanacho maana wakati wa Kumbukumbu ya Miaka 10 ya kifo cha Mwalimu walikiuza pale Karimjee hall.
     
  11. K

    Kilian Senior Member

    #11
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwenzenu mmeniacha kidogo. Hiki kitabu kilikuwa kinahusu nini mpaka kipigwe marufuku? Hebu nisaidieni nipate angalau ufahamu kidogo.
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nadhani kilitabiri haya yanayo onekana kutaka kutokea wakati huu,conclusion yake haiwafurahishi kabisa viongozi waliopo sasa kwasababu kilitabiri anguko lao.
    Kama sijakosea kiligusia mambo ya tatizo la ccm kuwa kama kansa ambayo kuitibu ni lazima ukate na kuifutilia mbali infected part.
     
  13. Ether

    Ether Senior Member

    #13
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 16, 2008
    Messages: 137
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
  15. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mlenge,

    Better go to the JK foundation, ukikosa hapo inabidi ununue online, ukipata niambi maana nakitafuta sana pamoja na History of Tanganyika. Naweza jua msingi wa udanganyika wetu
     
  16. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Si unajua tena? Nyerere na theory zake zinapigwa chini na viongozi wetu walio wengi in practice. Sawa na mchungaji au shekh kusemea sana ubaya wa kuua binadamu mwenzio na ulevi na uzinzi wakati wasikikizaji wake walio wengi ndio maisha yao ya kila siku, hatapata mashabiki wengi katika wasikilizaji hao.

    Kama ingewezekana, Azimio la Arusha, maadili ya viongozi, Ujamaa ..... watawala wetu wangependa maneno hayo yaondoke hata kwenye kamusi.
     
  17. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mi naona wengi tu tunakihitaji - akikiweka hapa tu download itakuwa ametusaidia sana, MM plse! wengi wetu kununua online inakuwa tatizo kidogo.
     
  18. K

    Kilian Senior Member

    #18
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Please, tunaomba mwenye nacho atusaidie akiwekea hapa in down-loadable form ili tuweze kukidownload. Please do that for us. I will appreciate very much.

    Inasikitisha na inauma sana jinsi vingozi wetu wanavyojifanya vipofu kwa ukwel, wanajali masilhi binafsi bila kujali dhamana waliyopewa na jamii ya kuitumikia. Ukijaribu kusema ukweli kama wewe sio sombody unaweza ukafichwa kusikiojulikana na kama wewe unajina kubwa basi kazi yako ndo kama hivyo inafichwa.

    Mungu Atusamehe.
     
  19. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama kwa mtindo wa kudownload,wenye kutunga vitabu watakuja fanikiwa katika mauzo,tujenge utamaduni wa kununua ili kuwasaidia kurudisha walau senti chache walizotumia.Mimi hicho kitabu ninacho na niko dar.Ukiweza tuwasiliane kwa PM nikupatie utumie halafu utanirudishia.
     
  20. A

    Aljazeera Senior Member

    #20
    Mar 8, 2010
    Joined: Jun 27, 2006
    Messages: 124
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Unatafuta kile cha Tanzania, Tanzania au. Kip katika ushairi
     
Loading...