Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jipatie maujanja kuwa computer hacker

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by koo, May 24, 2012.

  1. koo

    koo JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani habarini
    Ninatamani kuwa hacker na mtaalam wa computer lakini nilichelewa kuamua nisome nini nikajikuta nimeelekea kwingine nataka kujua kama nitaweza kujifunza hadi kuwa hacker nakama inawezekana nifanyeje nipeni mbinu
     
  2. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe hufai kufundishwa computer kwa kuwa utakuwa ''Pirate''Usiharibu taaluma za watu.Endelea na ulichosomea na acha tamaa za ujanani!Hacking is illegal,na hakuna chuo kinachokufundisha eti uwe hacker!
     
  3. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Daftari ya maarifa ya jamii ndani nakutana na stadi za kazi
     
  4. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa msaada ni kwamba, HAKUNA sehemu yoyote utakayofundishwa kuwa hacker. Hacking ni kama wizi. Hamna sehemu utakayofundishwa wizi isipokuwa unafundishwa kulinda na ukishajua kulinda ndio utajua ni sehemu zipi ambazo ukiacha wazi wezi watapita.

    Kutafuta sehemu iliyo wazi au kutumia ujanja kuiba japokuwa kuna ulizi ndio kama Hacking sasa. You first have to know how to defend before you can attack.
     
  5. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Usituaribie taaluma yetu mi ningekupa mwangaza kama ungepost inapenda kujua programming but siwezi kutoa comment za kukupa mwangaza mharifu,mm nasoma master now ya computer science but najua ww ni mharifu kabla hata hujajua computer,ushauri kasome kozi zingine kama nia ni kuiba nenda kawe mwanasiasa huko ukipata nafasi iba utakavyo huku utatuchafulia taaluma zetu.Hakuna chuo duniani kinafundisha uhacker au crackers wengi wanaacha ethics na kujiingiza kwenye uhalifu kama huo unaoutamani.
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umenitesa bure mie nasubiri nisome kumbe nawe kimeo
     
  7. Fund

    Fund Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha chenga,kichwa cha habari kingine alafu unaandika mengine,njoo kwangu nikufundishe hyo hacking
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mi nimekimbilia nikafikiri ni maujanja umetuletea kumbe umekuja kulia shida nyamba...Badilisha title yako
     
  9. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,998
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
  10. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    halafu ukishajua na ukiwa hacker utafanya je>???????
    utatumia vipi hiyo elimu ikupatie japo kipato????????
    mi nadhani wewe ukasomee tu namna ya ku instal programz na jinsi ya kuitumia ile ya TALLY
     
  11. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    wengi hawajui maana ya hacker/hacking wanakimbilia kuporomosha maneno ya kejeli. Hacking ni muhimu sana ktk maisha ya mwanadamu, bila hacking hakuna maendeleo. Kwanza tafuta kitabu kinaitwa Hackers underground handbook. Hujachelewa, umewahi sana kutaka kujifunza. Halafu nakushauri ujifunze programming languages kama java, python, c, c+, perl, php etc. Kuna links ni pm takupatia siwezi kuweka hapa.

    hackers we run the world !
     
  12. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duh! Kaka umemchana vilivyo! Hawa ndo wez! Kila kitu wanataka.
     
  13. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka kujifunza wizi?
    Anza kuiba sasa!
    Humu humu JF kuna mbinu nyingi tu za hacking Computers na hata simu na modems!
    Ni wewe tu kuchangamka
     
  14. javascript

    javascript Senior Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    thread yako ipo kama gazeti la udaku
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280
    The Wannabee Hacker's Library

    [TABLE]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [TD]"Imagination is more important than knowledge. Knowledge is limited.
    Imagination encircles the world" - Albert Einstein[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    This "Library" is a collection of links to documents, web pages and web sites that I have found useful when studying different aspects of ICT, or helpful to get myself out of a mess I got myself into. Trial and Error is a study strategy, too.
    Some of these documents are from the evening classes where I studied IT. They are in Duch.
    Some of the web pages I've written myself, as web authoring exercises, or as home work for school, or to make a summary on a certain topic, or just as a means to organize my thoughts. Some I've written just for fun.
    [​IMG]
    Table of Contents


    1. Library
      1. Applications : manufacturer support sites
      2. Computing - in general
      3. Databases and SQL
      4. Networks and Data Communication
      5. Programming
      6. Operating Systems
      7. System Administration
      8. Web and HTML
      9. What The Hack ?!
    2. howto
      1. Linux Hands-On Projects - learn Linux by using it : a collection of Linux Mini-Howto's
      2. playing with X Windows : a Linux Kiosk system ?
      3. Automatic System Administration : Windows Commands and Scripts
      4. unattended preconfigured software setup (Windows)
      5. automatic software deployment (Windows)
      6. Command line FTP - FTP scripts for DOS and Linux
      7. Emergency Anti-Virus diskettes
      8. Data Destruction - how to securily wipe hard disks and other media when decommissioning old computers
      9. Connecting a local network to the internet
      10. Internet and TCP/IP network on a DOS computer - including a small tutorial about TCP/IP.
      11. Hacking Exposed - introduction
      12. Multi Boot Primer
      13. Bootable Media - Creating and modifying bootable CD's
      14. the definitive Quickstart Beginners Guide to Nagios in 24 hours for Dummies.
    3. reading
      1. "Hacking"
      2. How to become a Hacker
      3. "Open Source" and "Free Software"
    4. Download Center
    5. The not so typical Disclaimer
    6. 2743 lessons - Table of Contents
    [​IMG]
     
  16. koo

    koo JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nashukuru nimepata pakuanzia asante pia kwawalio ona sifai kujua lakini kama nitafanikiwa sikumoja nitakua msaada kama sio kwao hata kwawatoto wao ficha ujinga usifiche taaluma
     
  17. rickymj

    rickymj Senior Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    whats up koo ingia google u search HACKER'S UNDERGROUND HANDBOOK kama wakikwambia ulipie ni pm nikuattachie humu mi nnacho
     
  18. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe ni mwizi,na subiri sheria za ICT ziboreshwe,tutawaingiza Segerea mpaka mnyooke!
     
Loading...