Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jipatie laptop mpya na used,pia simu za brackbery

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by tonny03, Oct 13, 2011.

  1. t

    tonny03 Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tunapatikana dsm,mawasiliano piga 0717 01 26 56.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kweli biashara ngumu, sasa tukupigie ili iweje?
    Weka mali hapa na specs zake na bei, na picha moja hivi ya kuvutia then wanunuzi tushawishike tukupigie simu baada ya kuona bidhaa.
    Mbona mnafanya biashara ki-local namna hii?
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    MAmbo ya kizamani acha mkuu!!

    Weka kila kitu hapa, ili kuchuja wanunuzi. Weka picha za bidhaa zako, specs, ect Haya mambo ya kupokea simu elfu moja halanu wananunua wanne!! Ni uzamani...
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa. Weka picha ikibidi na range ya bei zake.
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Biashara sio ya Manzese

    Weka all specs na utuambie hizo simu mpya za brackbery nchi gani inazitengeneza
     
  6. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inawezekana bidhaa zako zinatoka kwa hao jamaa wa macho madogo ndo maana hutaki kuweka hata spcs.
     
Loading...