Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jipatie kipato cha ziada

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by dickison80, Dec 15, 2011.

  1. dickison80

    dickison80 New Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je una ujuzi wa wastani wa kutumia computer na mabaye una mda wa ziada ambao ungependa kuutumia ipasavyo kuzalisha aina fulani ya kipato?
    Waweza kuwa mama wanyumbani,mwanafunzi, muhitimu katika ngazi mbalimbali za elimu kuanzia sekondari, elimu ya juu na vyuo mbalimbali.
    Pengine katika kuhitimu kwako umejaribu kutafuta njia mbalimbali za kujipatia kipato ila kwa namna moja au nyingine umekwama na hauna kipato cha kueleweka.
    Copy na paste ukurasa huu kwenye browser yako Part Time Jobs | Data Entry Jobs | Earn Money Online Work From Home | Part Time Jobs For Students | Part Time Jobs For Housewives | EarnPartTimeJobs.com -
    Ikiwa umevutiwa, Jisajiri, chagua jinsi utakavyo pokea malipo yako na waweza kujitengenezea mpaka $2000 kwa mwezi, kipato kitategemea na kazi uliyo fanya.

    Unachoatakiwa ni kuwa na computer yenye internet na hapa namaanisha kuwa, si lazima uwe navyo binafsi. Unaweza kutenga muda mfupi tu kwa kufanya kazi hiyo kutoka kwenye internate cafe yeyote.
    Ni kazi ya kuingiza taarifa za makampuni mbalimbali katika database (DATA ENTRY), taarifa hizi za makampuni mbalimbali ni za kimataifa na huchukua mda mfupi tu kumaliza kazi unayopangiwa kwa siku na waweza kuendelea na shughuli zako nyingine.
    Kwa taarifa na maelezo zaidi tembelea ukurasa huu:- Part Time Jobs | Data Entry Jobs | Earn Money Online Work From Home | Part Time Jobs For Students | Part Time Jobs For Housewives | EarnPartTimeJobs.com -
    Ukishajisajiri utapata bonus ya $10.
    Kila la heri.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ningetaka kusikia kutoka kwa mtu aliyefanikiwa kwa kazi hizi hapa Tanzania, ili nishawishike.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,732
    Likes Received: 4,584
    Trophy Points: 280
    Wewe unasema Tanzania! uliza hata huko Marekani ni nani amewahi kunufaika na ujinga huu? ukifuatilia kwa makini utakuta kuna ada ya kujisajiri hapo na ujuwe ndio umeshaliwa.
    Hakuna tofauti na promosition za voda na tigo.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Yawezekana kweli?
     
  5. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hao wanaomba registration fee kwanza, sasa kama mtu anataka kazi ili apate hela nawe unamwomba hela ili apate kazi, kuna maana hapo? Huu ni wiz mtupu
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kazi gani unalipa ili uipate?
     
  7. g

    gizalucky Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    njaa za kukosa ajira zisituponze hao jamaa ni matapeli balaa..beware
    they dont give you anything just they want your money.....tahadhari
     
  8. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya utapeli.
     
  9. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kha! Sisi wahanga wa kaz kwel tuna misukosuko ming,kila mahal tunawindwa ili tuibiwe,
     
  10. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole kwa kukosa uthubutu ndugu
     
  11. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    angalieni vizuri. jambo hili siyo geni hata kidogo. litawalizaaaaaaaaaaaa
     
  12. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hata kwa kutumia akili ya kawaida. kampuni y a kimataifa itoe data zake ziingizwe tu na mtu hata haeleweki alipo. anyway huyu jamaa kachelewa, nilisoma upuuzi kama huu miaka 7 imepita sasa. yeye analeta leo. heri ya DECI kuliko upupun huuu
     
  13. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Inaonekana ni limbukeni wa mitandao so anahisi watanzania tuko desparate wa kazi kiasi hicho, hajui kuwa least developed world mtu hawezi kulipia huduma kwa internet? Mie nkifungua tu nkaona pay to register, hata kama nilikuwa na uhitaji kiasi gani, duh! naifunga hiyo site bila hata kusoma zaidi
     
  14. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Huyu jamaa amejiunga JF makusudi ili kutupostia upuuzi wake..kwanza anaonekana ni limbukeni...
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uthubutu wa kuchupia kwene ziwa lililojaa mamba wenye uchu na njaa
     
  16. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nilidhani UTAPELI ni kwenye MAPENZI TU ......kumbe kila eneo???? makubwa!!!!!!!!!!!
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,732
    Likes Received: 4,584
    Trophy Points: 280
    Yaani dollar 2000 ni kipato cha ziada!! huu ni mzaha usiokuwa na vipimo.
     
  18. libent

    libent JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ila nijuavyo kuna watu humu jf wataenda kujisajili ili kuhakikisha kwa uroho wao alafu watuzuge wakishaliwa. Nashut down
     
  19. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii kitu mimi nilitaka kujaribu miaka mitatu iliyopia. Nikafika mahali kwenye registration wakawa wananitaka niingize credit/Debit card number ili kulipia registration fee, hapo machale yakanicheza. mtoa mada tupe ushahidi wewe umeshakusanya kiasi gani kwa kazi hiyo ya ziada? sio utake wenzio waliwe hela zao za kupostia barua
     
  20. O

    Obadia Luyagaza Member

    #20
    Jun 15, 2016
    Joined: Jun 7, 2016
    Messages: 26
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Duu, mie simo
     
Loading...