Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jipatie kifaa kipya na cha kisasa cha internet kwa bei poa kabisa!!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Michael Amon, May 31, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Habari njema kwa watanzania wote. Sasa tumaweletea kifaa kipya na cha kisasa kiitwacho MiFi kutoka Marekani, ambacho kinatumia line za mitandao ya simu za mikononi na kurusha internet kwa njia ya wireless. Kifaa hichi kama kinavyoonekana hapo chini kwenye picha kina uwezo wa kuunganisha hadi computer tano kwa njia ya wireless na kukupa internet yenye kasi ya ajabu tofauti na modem za mitandao ya simu za mikononi.

    [​IMG][​IMG]

    Sifa za kifaa hiki:


    • Kifaa hiki kina uwezo wa kuconnect hadi device 5 zenye uwezo wa WiFi kwa wakati mmoja kama vile Computers, PDA's, cameras, music players, personal game players n.k huku ikiendelea kukupa internet yenye speed na kasi ya ajabu.
    • Kifaa hiki kinatumia Rechargeable battery aina ya Lithium Ion yenye uwezo wa kukaa na chaji hadi masaa manne hivyo huna haja ya kuwa na wasi wasi wa kukosa mtandao endapo ukiwa katika eneo ambalo halina umeme.
    • Pia kifaa hiki kinamrahisishia mtumiaji kuweza kuconnect internet kwa njia ya wireless mahali popote na wakati wowote bila ya kuwa na haja ya kuinstall software yoyote.
    • Pia kifaa hiki kinatumia line za mitandao yote ya simu ya mkononi hivyo kukurahisishia wewe mtumiaji kuweza kubadilisha line endapo mtandao mmoja utasumbua badala ya kuwa na modem za mitandao yote ya simu ambazo pia zinaweza kusababisha error katika computer yako endapo utainstall software nyingi za modem katika computer yako.
    • Kifaa hiki pia kina muonekano mzuri, kidogo mfano wa simu aina google IDEOS na ni chepesi ambacho kinakuwezesha wewe kuweza kutembea nacho kwa urahisi mahali popote upendapo.
    • Kifaa hiki pia kina uwezo wa NovaSpeed ambayo inakupa internet yenye kasi ya ajabu tofauti na modem za mitandao ya simu za mikononi.
    • Kifaa hiki kina uwezo wa kusafirisha signals za wireless kwa zaidi ya mita 10 (30ft).
    • Speed ya kifaa hiki ni (7.2 Mpbs download na 5.76 Mbps upload)

    BEI: Bei ya kifaa hiki ni sh. 150,000/=

    Kwa wale wangependa kununua kifaa hiki tafadhali naomba mtoe order zenu kupitia anwani zifuatazo:-

    E-mail: sales@youngmaster.co.tz
    Mobile: +255789884221

     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,988
    Likes Received: 2,813
    Trophy Points: 280
    unaposema kwa wakazi wa arusha unamaanisha kua ukiwa mkoa mwengine hupati?

    Na nna maswali haya ya kukuuliza

    Sjaona display katika hiko kifaa ntaset vipi access point?

    Je ni chombo kinachomanage au kunakua na computer 1 kati ya hizo 5 ndio inakua admin?

    Natumai mifi ni kama modem ina speed je hyo spedd yake ni 3.6 au 7.2 au 1.8 mbps tuambie
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Nashukuru sana kwa maswali yako mkuu chief-mkwawa. Kama upo nje ya mkoa wa Arusha unaweza kukipata hicho kifaa ila itabidi ulipie gharama za ziada za kusafirisha kifaa hicho.

    Pili kifaa hiki ni chombo kinachojimanage chenyewe na kinafanya kazi kama inavyofanya kazi router pamoja na jinsi ya kuconfigure is the same way as router. Tofauti ya router na hii ni kwamba router inatumia ethernet kwa ajili ya kupokea internet na kurusha internet kwa either wireless or wired wakati hii MiFi inapokea internet kutoka kwenye line ya mtandao wowote wa simu na kurusha au kusambaza internet kwa njia ya wireless tu.

    Speed yake ni (7.2 Mpbs download and 5.76 Mbps upload)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    so kaka kama kinaungwa mfano wa WIFI ntawezaje kudhibiti watu walio jirani wasiibe kinyemela. Pia kaka signal zake zna uwezo wa kusafiri umbali gani still iwepo speed ya uhakika.
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mkuu nurbert Signal za kifaa hiki zinaweza kwenda hadi umbali wa mita kumi kutoka kifaa kilipo. Kuhusu swala la security wala usiwe na wasi wasi kwa sababu kifaa hiki kimewekea aina mbali za encryption ikiwemo WEP na WPA ambazo zinakuwezesha wewe kuweza kuweka encyrption key yako au password ambayo itatumika katika kuconnect computer yako na hiki kifaa kwa njia ya wireless. without hiyo password or encryption huwezi kuconnect na hiki kifaa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dah. Thats cool.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    kama upo tayari kununua kifaa hiki tafadhani usisite kuwasiliana nasi mkuu nurbert
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    haina kwere chalii angu ntakustua nikiwa safi!
     
  9. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Sio Mchina huyo kaka? NimekutumiA sms
    0759950757
     
  10. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umesomeka, nimekuelewa vizuri sana. Specs zake ni nzuri, ila tu hapo ktk mita 10 (30ft). Kwangu naona ni distance ndogo... lakini sio ishu! Nitakucheki.
     
  11. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    mkuu Young_Master nitakutafuta nikiwa tayari hicho kifaa nimekipenda zaidi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Karibu mkuu...Ila wahi maana bidhaa zimebaki chache Adolph
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    karibu mkuu
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Sio mchina huyo mkuu...Huyo ni mmarekani original
     
Loading...