Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiongezee kipato kwa kupata 10-15% ya malipo.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by NEXTLEVEL, Oct 31, 2012.

  1. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    KAMI DIGITAL TECHNOLOGY Tunafanya kazi za Video Shooting&Production,Photo,Live video on projectors kwenye sherehe mbalimbali.

    Bongo Movie production

    Gospel songs video Album(Kwaya na waimbaji binafsi)

    Documentaries.

    TUNATOA 10-15% KWA KILA KAZI(DEAL UTAKALO FANIKISHA KUCLOSE.

    Piga kwa mawasiliano zaidi 0717017820. VIFAA VYETU NI VYA KISASA NA UBORA NI WAHALI YA JUU.

    Pia tunatoa BEI ya OFFER YA CHRIS-MASS kwa Kwaya na waimbaji binafsi ya mpaka nusu ya bei zetu za kawaida.
     

    Attached Files:

  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kwiwiwiwiwiwiwiwwiwkwiwkwiwkwiwii..............10% hata kwenye mikataba ya nchi hii ipo!!
     
  3. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Huwezi kula peke yako ndiyo ukweli wenyewe,mambo ya mikataba ya nchi yanaingiaje hapa? Ushabiki wa kisiasa huwafanya watu wazidi kuwa masikini wakati wachache wananufaika sasa opportunity ndogo za kijasiliamali wewe unacheka haya ndugu yawezekana wewe labda unapata chochote kwenye hiyo mikataba sisi tunasikia tu so nikama hadithi zisizofaidisha watz.Lakini hii nikitu halisi,kama wewe unazo nyingi acha wenye uhitaji wajipatie nawao kidgo kilicho halali.
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mkuu sijasema ni vibaya unavyofanya ni business nzuri............na nikipata dili lazima nikutumie. Niko hapa Bukoba watu wanaangaika na shooting ambayo iko advanced ila inakuwa tabu. Nakuomba ufungue branch hapa BKb na Mwanza utwadaka sana. Tena huku kuna vivutio kibao vya kufanyia shooting. Kilichonifurahisha ni kuwa hiyo 10% akiisikia kiongozi aliyeko serikalini anachanganyikiwa hasa akiambiwa na wazungu. Wametufikisha paya sana. Kuhusu 10% ni advanced method of marketing and attraction of customers.
     
  5. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Shukrani mkuu,Kampuni inaendelea kujijenga taratibu iko siku Mungu akipenda tutafika Mwanza na Bukoba pamoja na maeneo mengine ya nchi ingawa hata sasa tunasafiri kushoot kazi za mikoani na kurudi kuzifanyia kazi huku Dar.
     
  6. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    nooo fanua hivi.........tengeneza Brochure kisha nitumie nitaprint alafu niphotocopy..........nisambaze makanisani...utaona wanakupigia.
     
  7. NEXTLEVEL

    NEXTLEVEL JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 743
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Nitakutumia flayer ili uprint mimi nakuahakikishia tunafanya tunachoahidi so ikitokea kazi wewe mwenyewe utakubali.

    au naweza kuzituma kwa njia ya basi ili usiingie gharama.
     
Loading...