Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jioneeni kazi ya Great Thinker hapa chini...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sizinga, May 10, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Originally Posted by Mufiyakicheko

    amani&utulivu ingawa viongozi wengi wanahubili amani ni unafiki huwezi ukasema kunaamani watanzania wachache wanaishi maisha yaanasa wengi maisha ya dhiki wanakufa kwamalelya mlo mmoja kwasiku wanakosa elim hukuwachache wanapeleka watoto wawo ulaya tanzania tunautulivu si amani hawa wengi wakitambuwa hakizawo zamsingi amani hi yakinafiki itapotea wote tunataka amani watawara msituibie kwakisingizio cha amani mtuakisema uozo wenu mnakimbilia anatakakuvuluga amani..

    Hiki ndio kiswahili gani ??

    Update..:

    Originally Posted by Mufiyakicheko

    ccm wanafiki ukiwa mchapa kazi mzuli hawakutaki wanataka mafisadi tido kaibolesha tbc ametimuliwa wamewapachika watoto wa shangazi zawo..

    Originally Posted by Mufiyakicheko


    Ipo siku huko kuchakachuwa kutawatokea puwani dawa ya watumishi wetu nikuandamana bira maandamano hakieleweki
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwamalelya=kwa malaria?
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimejionea lakini kikubwa tunatakiwa tunaojua kuandika vizuri kiswahili tumsaidie. kajitahidi kiasi chake kuonyesha hisia zake
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Huyo aliyea ndka hivyo naona ni gileti sinka
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    mufiyakicheko= mfia kicheko
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nazjaz, noma!!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Angalia hata jina lake lilivyo,,,
     
  8. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lakini kaeleweka jamani, ufasaha wa herufi na sarufi labda ingekua katika mtihani wa kiswahili angekua katika matatizo.
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    ofcoz kaonyesha hisia lakini dah...unaweza kufikiri huyu ni m-mang'ati!!
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Anzeni kujadili hoja yake sasa kama mmemuelewa
     
  11. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Soma kifungu cha habari hapo juu kisha onyesha makosa kumi ya kiuandishi.... Asamehewe bure jamani uwezo wake ndiyo umeishia hapo ni mdogo wake Marcio Maximo huyo. Kwi kwi kwi! (simcheki)
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mambo ya facebook nini haya!

    Nimependa sana ainisho lake la amani na utulivu!
    Uwoga wa WATANZANIA NDIYO UNAOFANYA Tanzania IONEKANE KUWA NA Amani sana!
    By the time tutaamka, sijui kutakuwa kumebakia nini hazina!
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    pj,ww ni gileti sinker!wakati wengine tumeona humour,ww umeweza kuona ukweli wa anachoongea mtu. wknd nilimuangalia kocha wa timu ya taifa ya ndondi (sijui ni m-mexico),anaongea vitu vyake ila vinaeleweka.mara nyingi tunawafanya watu wakose ujasiri wa uongea kizungu kwa kuogopa kuchekwa.com on guys,there is something to learn from everyone!
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
  15. s

    seniorita JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe bwana we..unawafahamu hao unaowaita Waman'gati? Acha prejudice zako, kwanza hawaitwi hivyo wanaitwa Wadatoga na pili Kiwahili chao hakifanani hivyo kwani wao si owabantu kama wewena wengine wasiojua kutofautia sound "ra" na "la". Pia kudharau watu ni kitu kibaya sana, it is an offence....heshimu watu na wewe utaheshimiwa..
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Siziga,
    Umejuaje kama amendika Kiswahili na sio Lugha nyingine tofauti?
     
  17. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    - Hizi lugha za kikabila huku JF zinaashiria tu kwamba hata ELIMU ya msingi ina matatizo makubwa.Mie sielewi lakini ninaamini kuna tofauti ya kuongea na kuandika ili kuwasilisha ujumbe.
     
  18. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi kuwa great thinker ina maanisha nini? Nikiwa cjui kuandika kiswahili vizuri nakuwa sio great thinker? Achen hizo. Jamaa kaandika mambo ya msingi na yanaonyesha jinsi alivyo na uwezo wa kuelewa na kuchambua mambo. Msimcheke kwa lugha bali angalieni ujumbe.
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hunaona kiwaili kilivyokigum? Yani mwenzenu kajitaidikuweka hujumbe wake nanyie mnamchola! Hinasikitisha kwakweli. At list he know kiswail a litro.
     
  20. A

    Aine JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mh! leo! kazi ipo, hapo kwenye red kaaazi kweli kweli!!!!!!!
     
Loading...