Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiogarifia unaijua?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kibirizi, Jul 20, 2011.

  1. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamaa mmoja ambaye yeye ana tabia ya kuonekana anafahamu kitu katika ulimwengu huu wa sayansi na technologia. Siku moja aliadhirika baada kuwatambia watu kwamba yeye ni miongoni mwa watu wachache walitembea nchi mbalimbali za nje, jamaa huyo alianza simulizi yake kwa kusema kwamba alipotoka Tanzania akafika south Africa, baada ya hapo akaelekea Uingeleza na siku hiyo hiyo alienda kulala Marekani lakini pakamboa ndipo tena siku hiyo hiyo aliamua kwenda kulala Dubai. Watu walimshangaa yule jamaa kwa kueleza vitu ambavyo haviwezekani na ndipo mtu mmoja akamuuliza, hivi wewe unaijua jiografia vizuri na ndipo alijibu kwamba "tena nashukuru umenikumbusha jiografia naijua vizuri sana tulipita asubuhi tukanywa chai na nilinunua viatu ndipo tukaondoka, jiografia ni pa zuri sana!" Watu ilibidi wacheke kwani yeye jiografia alimaanisha ni nchi. Tehe Tehe kwikwi! mbumbu!
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    na mtu huyo ni wewe au unabisha?
     
  3. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hapana ndugu sio mimi.
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mwenyewe nimeishi sana pale jiografia, pazuri pale hata jua lipo...
     
  5. victo

    victo Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pale kuna umeme sio kama hapa.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,173
    Likes Received: 5,402
    Trophy Points: 280
    Ephrahim Kibonde bwana ananiacha hoi, eti alipofika Jografia akapanda British Airways
     
Loading...