Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jinsia za ajabu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkali Tozz, Sep 12, 2012.

  1. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maana wamekuwa wakinichanganya kutokana na category na sifa zao kibaoloji kama ifuatavyo
    ( i) kunawengine wana matiti na uume tuu, hawana uke.
    (ii) kuna wengine wana uume na uke na matiti kwa pamoja.
    (iii) kuna wengine wana uke na matiti ila hawana haiba ya kike kabisa, hawana feelings za kuingiliwa.(jikedume)
    (iv)kuna wanawake ila wana ndevu, mustachi, misuli, sauti nzito na wanapenda kamapania za wanaume
    (v)kuna wanaume ila wana sauti nyembamba, makalio makubwa na matiti makubwa na wanapenda kampani za wanawake.

    Ningependa kufahamu maisha yao, asili yao , uwezo wao wa tendo la ndoa na behaviour zao kwenye mahusiano, Je wanauwezo wa kumpa/kupewa mimba? Nguvu zao kimaumbile (reproductive organs) zinafanya kazi kama kawaida?

    Ningeomba msaada wa mchanganuo wa viumbe hawa na mahusiano ya kwenye mambo ya LOVE & SE
     
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Usidanganyike hizo ni Cosmetics surgery zinazofanywa kwenye nchi za dunia ya iliyoendelea, hao madokta wanaofanya kazi hizo wanalipwa bei mbaya.
     
  3. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    yeah, its a kind of transgender issue. Unamkumbuka Semenya wa Africa kusini ktk michezo ya Olympiki?
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe upo katika kundi lipi?
     
  5. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    relationship varies, most are treatable and lead normal lives
     
  6. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona huko Africa watu wa jinsia mbili wako wengi (source-Madaktari)
     
  7. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je wanauwezo wa kuzaa au kuzalisha?
     
  8. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kama ana 2.Atakuwa na uwezo wa ku bleed (MC), Uume wake unasifa kama za kwetu (erect/ejaculate)?
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kinachomfanya mtu kuwa mwanamke ama mwanaume ni reproductive organs, period! Hayo mengine kama hormones na shape (makalio na manyonyo) ni majaaliwa. Hormones zinaweza kuathirika na kuwa manipulated to normal levels.
    Na reproductive system sio ya nje, ni ile ya ndani. Kama vagina na penis vinaweza kutengenezwa kwa surgery, lakini uterus na epidydimis hazitengenezeki nadhani (sina hakika na success story yoyote).

    Mwisho wa siku sie wenye tunyonyo kama amblyoma (kupe wa kienyeji) na flat screen kwa nyuma msije mkatukatalia kuwa sio wanawake, tafadhali sana!
     
  10. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeuliza tuu kuongeza ufahamu, mimi niko kawaida (i am perfectly normal). Je na wewe uko kundi lipi?
     
  11. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,755
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180

    Hakuna mwenye uume na uke, google hutapata hiko kitu, ila kuna shemale, amamwonekano wa kike kila kitu tena mzuri ile mbaya ila unakuta ana uume alafu kuna wanawake wachache itakuta pale kwenye kisimi (kiarage) kinakuwa kama uume kidogo, wala haiwi wazi eti uume hapa na uke kule na mara nyingi iko kiuume utakiona kimaumbile ila hakina uwezo, google you tube videos utaona
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mungu aliumba mtu mke na mtu mume period!...hakuna jinsia nyingine bali wanadamu ama wanajihalalishia au ni matatizo ya kibaiolojia
     
  13. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red! Je kwa hawa wenye jinsia mbili kwa pamoja UKE na UUME.wanakuwa kundi gani?
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo niliyokuwekea nyekundu ni kundi lipi katika uliyoyataja? sijaliona katika makundi yako.

    Mimi nna uume mmoja, makalio mawili, chuchu mbili, makalio madogo mawili, vichwa viwili; kimoja kiko juu ya shingo iliyobebwa na mabega ambacho kina macho mawili, masikio mawili, midomo miwili, pua moja na kichwa kingine kipo kwenye uume ambacho kina mdomo mmoja wa kutolea mkojo na ute wenye mbegu za uzazi.
     
  15. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo hakuna wanaozaliwa hivyohivyo. wote ni artificial?
     
  16. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha! Mbona kama sifa zako zote ulizozitaja zipo hapo juu! zisome tena unipatie roman number ya group lako.
    Mimi sipo hapo kwenye hayo magroup, ningekuwepo hapo nisingeuliza, tunaulizaga vile tusivyovijua tuu?
     
  17. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asilimia kubwa ya shemales ni wale ambao wamefanyiwa cosmetic surgery na kupewa hormonal injections. Hao wenye jinsia mbili wapo (nimeona live)ispokuwa as u said hzo organs mara nyingi haziperform kazi inayotarajiwa.
     
  18. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye red .Kwahiyo wataoa au kuolewa? au watakuwa chronic single!
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ile morphology ya ndani ndio inachunguzwa kitaalamu na kuamua kama wana jinsia gani. Ultrasound itahusika hapo. Corrective surgery hufanywa kuondoa ile ambayo sio functioning. Sikumbuki kusoma case ambayo labda ana uterus na korodani. And usually jinsia ya kiume inafanya kazi ama haifanyi, hiyo huwa indicator ya kwanza. Ila punguza kuangalia porn, mara nyingi ni exaggerations.
     
  20. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kuwa ndoa inaandamana na matarajio(km sex na kuzaa) sio rahisi kwa wao kuzaa. Nitaku-PM picha ili uone hayo maumbile yanavokuwa.So kama ni ndoa itabidi iwe ya ''kimkataba zaidi'' maana kama mwanaume ana matarajio ya watoto hapo hatapata, kama anataraji sex hatapata coz mwanamke hana maumbile timilifu kwa ajili ya hilo. Japo anakuwa na matiti(according to the case i saw) na feelings as any other girl.
     
Loading...