Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsia ya mtoto

Discussion in 'JF Doctor' started by CHEMBUNA, Oct 5, 2011.

  1. C

    CHEMBUNA New Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unafanyajae kuhakikisha wazazi wanazaa mtoto wa jinsia wanayotaka,badala ya kuachia nature?mwenye uelewa anielimishe
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mimi na dr G tumewahi kutoa elimu hii humu zaid ya mara tano....tafuta thrad hiyo ipo inazungumzie mambo haya
     
Loading...